nimekuja kuangalia chumba chako

Mademu wengi wao wa kibongo siku ya kwanza lazima nguvu itumike kupata kipochi (najiitia kubaka)

jamaa itakuwa haonyeshi vitendo yeye labda alikuwa anapiga sound tu
 
eti amekuja kukagua chumba, kwan nan kamwambia jamaa anapangisha hicho chumba?
 
kumbe mwanamke asipokupa puchi maana.yake anaiandaa?

kama uko nayo kwnn usitoe tu mpaka ukajiandae dah,imanaana kama haijaandaliwa haifai kwa matumizi ya binadamu sio....
 
taratibu wala asiwe na wasiwasi atakua anapata mzigo kadiri awezavyo na kuna mda atakua anakuja hata bila ch..u. ..pi. mzigo njenje ni wewe tu kumnyanyua mguu unajilia vyako .
 

Msichana gani mstaarabu ukimwomba atakupa bila kuforce ikiwa ni siku ya kwanza. Hapo alitakiwa aoneshe nia haswa kwa kumpa romansi
 
Jamaa alitakiwa apige story na kumchezea. Sio kuomba kama pipi dukani.

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…