Nimekuchagua wewe uwe mke wangu wakunioa!!!!

Nimekuchagua wewe uwe mke wangu wakunioa!!!!

flulanga

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2016
Posts
4,856
Reaction score
6,442
Nipo hapa naangalia cherekochereko TBC2. Nimesikia nakuangalia kiapo alichoapa bwana harusi ila sijajua hii ndoa ilifungwa lini. Nanukuu 'nimekuchagua wewe uwe mke wangu wakunioa, naninaahidi uaminifu wangu kwako' mwisho wakunukuu.

Hii kauli ya 'wakunioa' ndio umenichanganya kidogo nakama nitakuwa nimeielewa vibaya basi mnisamehe. Hii kauli nilivyoilewa nikama vile mume namke wameoana na sio mwanaume ndio amemuoa mwanamke. Sijajua ili nidhehebu gani ila niwakristo nandoa imefungwa kanisani ila dhehebu ndio sijalijua.

Mimi nimkristo ila sijaoa bado. Swali langu hivi nitoka zamani sisi wakristo wanaume nawanawake hivi mnaoana au mwanaume ndio anamuoa mwanamke?



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna siku utampata mwenzi wa maisha yako. Huwa tunasema; Mtaoana. Ila ukiichukulia kwa kiswahili, unajisikia vibaya unapoambiwa; Mmeoana lini?? Ukweli ni kwamba, huwa tunaoana. Huoi tu bali naye anakuoa
 
Kiingereza mwanamke ndo huoa
Nipo hapa naangalia cherekochereko TBC2. Nimesikia nakuangalia kiapo alichoapa bwana harusi ila sijajua hii ndoa ilifungwa lini. Nanukuu 'nimekuchagua wewe uwe mke wangu wakunioa, naninaahidi uaminifu wangu kwako' mwisho wakunukuu.

Hii kauli ya 'wakunioa' ndio umenichanganya kidogo nakama nitakuwa nimeielewa vibaya basi mnisamehe. Hii kauli nilivyoilewa nikama vile mume namke wameoana na sio mwanaume ndio amemuoa mwanamke. Sijajua ili nidhehebu gani ila niwakristo nandoa imefungwa kanisani ila dhehebu ndio sijalijua.

Mimi nimkristo ila sijaoa bado. Swali langu hivi nitoka zamani sisi wakristo wanaume nawanawake hivi mnaoana au mwanaume ndio anamuoa mwanamke?



Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom