Nimeishiwa nguvu za kiume

Nimeishiwa nguvu za kiume

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Posts
7,349
Reaction score
3,909
Hii ni mada lakini ni jambo linalotukumba wanaume wengi, hivi mwanaume anaweza kuwa jasiri na kumwambia mkewe au mpenzi wake kuwa ameishiwa nguvu za kiume?

Na je, wewe mwanamke jambo hili unalipokeaje ikiwa utaambiwa hivyo na mmeo?
 
Huhitaji kumwambia, ataona tu decline ya performance!
 
Mke au Mpenz hahitaji umuambie kuwa umepungukiwa Hizo nguvu kwa kuwa yeye mwenyewe atajua hata kabla hujamwambia, ni sawa na tangotongo japo zinatoka kwny Jicho lako itabidi usaidiwe kuziona
 
Mme navumilia japo sidhani kama ni good kusema direct kuwa nguvu zimeisha anambie hata ana mawazo tu
kama ni mchepuko ndo goodbye hata salamu sitaki
 
sa si kauliza kama mnaweza kuwaambia wenzi wenu au la!!!Mtakua hamna nguvu za kiume nyie mmesambaa hapa kama chakula cha kuku piteni hivi

Hajaeleweka!!
Title ukawa content kidumu atasaidiwaje sasa
 
Kaka kama umeoa sidhani kama wewe ndio utamwambia bali yeye ataona tu mwenendo unatofautiana na kale..
 
Hii ni mada lakini ni jambo linalotukumba wanaume wengi, hivi mwanaume anaweza kuwa jasiri na kumwambia mkewe au mpenzi wake kuwa ameishiwa nguvu za kiume? Na je wewe mwanamke jambo hili unalipokeaje ikiwa utaambiwa hivyo na mmeo?

poa umejitahidi.
 
Back
Top Bottom