NImefunguliwa toka mapepo; sasa nina mchumba


Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
Nikiwa na miaka 14c nilianza kamchezo ka kujichezea nyeti. Hapo ndio kwanza nlikuwa nimeingia form one. Nlienda na tabia hiyo hadi nlipokuwa chuo. Hakika nilikutana na magumu mengi, kuna wakati nlikuwa nashindwa kujizuia na kukuta nime ji "do" mara nne kwa siku.

Nakumbuka siku moja nikiwa chumbani kwangu mama yangu mzazi alinifumania nikijipa raha za mwilini, alinisema sana lakini sikuacha.
Bwenini nlishawahi kufumwa, niliabika sana lakini kamwe sikuacha.

Nikiwa mwaka wa pili pale udsm, nikipiga puchu mbele ya dressing table yangu, nilinogewa na utamu na kujihisi raha ya ajabu iliyonifanya nishishwe kuhimili uzani wa mwili wangu na kujikuta nikiangukia kioo ambacho kwa ile kasi nliyoanguka nayo kilinipasua vibaya sana sehemu zangu za usoni.
Sikukoma, nkaja kuvunjika mguu kwa hilo pepo la punyeto lilivyonipelekesha.


Siku moja nikiwa na rafiki yangu nlihudhuria mkutano wa lnjili wa Christopher mwakasege, akasema ameshuhudiwa na Roho wa Bwana kuwa kuna mtu ana pepo la punyeto, akanyoosha mkono wake upande ule nliokuwa nimekaa, nikajikuta naangushwa na nguvu nsiyoijua na kupoteza fahamu, nlipozinduka ilikuwa ni saaa 3 usiku nikiwa nimezungukwa na wana maombi kwenye mabanda ya waliopawa na mapepo yaliyokuwa yametengenezwa pale kwenye Uwanja wa Biafra.

Nikaambiwa kuanzia saa 11 jioni nlikuwa naombewa nan pepo la punyeto lilikuwa limegoma kabisa kutoka, hadi saa tatu ndio likatoka.
Punyeto ni mapepo na hakika yanatesa. Kwa Yesu kuna raha, sasa niko huru kwelikweli. Namshukuru sana mungu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,585
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,585 280
Pole sana kaka, kwa mkasa uliokupata. Mshukuru sana muumba wako kwa kukutoa kwenye kifungo cha mapepo, ungejikuta siku moja unapitiwa na gari ukiwa unapiga puri barabarani
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,406
Likes
31,645
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,406 31,645 280
Pole sana kaka
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Nikiwa na miaka 14c nilianza kamchezo ka kujichezea nyeti. Hapo ndio kwanza nlikuwa nimeingia form one. Nlienda na tabia hiyo hadi nlipokuwa chuo. Hakika nilikutana na magumu mengi, kuna wakati nlikuwa nashindwa kujizuia na kukuta nime ji "do" mara nne kwa siku.
Nakumbuka siku moja nikiwa chumbani kwangu mama yangu mzazi alinifumania nikijipa raha za mwilini, alinisema sana lakini sikuacha.
Bwenini nlishawahi kufumwa, niliabika sana lakini kamwe sikuacha.
Nikiwa mwaka wa pili pale udsm, nikipiga puchu mbele ya dressing table yangu, nilinogewa na utamu na kujihisi raha ya ajabu iliyonifanya nishishwe kuhimili uzani wa mwili wangu na kujikuta nikiangukia kioo ambacho kwa ile kasi nliyoanguka nayo kilinipasua vibaya sana sehemu zangu za usoni.
Sikukoma, nkaja kuvunjika mguu kwa hilo pepo la punyeto lilivyonipelekesha.
Siku moja nikiwa na rafiki yangu nlihudhuria mkutano wa lnjili wa Christopher mwakasege, akasema ameshuhudiwa na Roho wa Bwana kuwa kuna mtu ana pepo la punyeto, akanyoosha mkono wake upande ule nliokuwa nimekaa, nikajikuta naangushwa na nguvu nsiyoijua na kupoteza fahamu, nlipozinduka ilikuwa ni saaa 3 usiku nikiwa nimezungukwa na wana maombi kwenye mabanda ya waliopawa na mapepo yaliyokuwa yametengenezwa pale kwenye Uwanja wa Biafra.
Nikaambiwa kuanzia saa 11 jioni nlikuwa naombewa nan pepo la punyeto lilikuwa limegoma kabisa kutoka, hadi saa tatu ndio likatoka.
Punyeto ni mapepo na hakika yanatesa. Kwa Yesu kuna raha, sasa niko huru kwelikweli. Namshukuru sana mungu
Duh pole sana sasa una msichana/mchumba/mke. Mungu ni mwema na anaokoa watu wake
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
Mungu amenibariki mchumba na mwezi wa kwanza nafunga naye ndoa
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
pole sana.
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
asanteni sana
 
D

Dick

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
477
Likes
1
Points
0
D

Dick

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
477 1 0
Waone matabibu maana kamchezo hako huwa kanapunguza nguvu za kiume ili wakushauri hata namna ya kula (eating style) coz huyo mke mtarajiwa anawezakosa huduma anayostahili.
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
:sorry::sorry:
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Duh...! Pole sana...!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,334
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,334 4,819 280
Pole sana kwa mkasa uliokukumba ndugu yangu.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Amen asante kwa ushuhuda wako
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
kwanini hunielewi siandiki sawasawa???nielekeze tu hamna neno,,,ndio kujua,,
huwaga mara nyingi sikuelewi mkuu. Vipi? Tuambie tukusikie tafadhali .
 
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
554
Likes
1
Points
0
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
554 1 0
Waone matabibu maana kamchezo hako huwa kanapunguza nguvu za kiume ili wakushauri hata namna ya kula (eating style) coz huyo mke mtarajiwa anawezakosa huduma anayostahili.
Wee kakwambia nani kama kanapunguza-kanaongezaa!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,221
Likes
881
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,221 881 280
Hakika YESU anaponya!!
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
eti sasa si kasema keshapona tumsaidie nini tena???mi nakupenda unavyonilinda ruhhy wangu mana nilikuwa sijui nijibuje???wengine wanambia hawanielewi sijui vipi???
ah! Jamani sory haina udogo jama, msimwandame mtoto wa mwanaume mwenzenu ati!
 
Kaka Sam

Kaka Sam

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
543
Likes
2
Points
0
Kaka Sam

Kaka Sam

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
543 2 0
Pole sana mzee, fanya maamuzi ya kuoa fasta, pia jitaidi kuwa na discipline ya mwili wako, Roho inaokoka lakini mwili unaitaji kushurutishwa vinginevyo unaeza kurudia hako kamchezo.
 

Forum statistics

Threads 1,237,563
Members 475,562
Posts 29,293,714