Nimefikiria Hadi Kichwa Kinataka Kupasuka


G

GEITA FARM

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2015
Messages
338
Likes
168
Points
60
G

GEITA FARM

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2015
338 168 60
Kwa Hali Ya Sasa Jinsi Ilivyo Hapa Tz ... Hawa Wanasiasa Wetu Wangekuwa Ndio Wanafunzi Wa Yesu ... Je, Ni Mwanasiasa Yupi Angemkana Yesu ... na Je, Ni Mwanasiasa Yupi Angemsaliti Yesu ... ?
 
Geofrey Maseta

Geofrey Maseta

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2015
Messages
1,119
Likes
901
Points
280
Geofrey Maseta

Geofrey Maseta

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2015
1,119 901 280
Kwa Hali Ya Sasa Jinsi Ilivyo Hapa Tz ... Hawa Wanasiasa Wetu Wangekuwa Ndio Wanafunzi Wa Yesu ... Je, Ni Mwanasiasa Yupi Angemkana Yesu ... na Je, Ni Mwanasiasa Yupi Angemsaliti Yesu ... ?
Joka la makengeza angemsaliti yesu ...au jecha
 

Forum statistics

Threads 1,237,219
Members 475,501
Posts 29,281,880