Nimechoka na Ban whatsap.

Nimechoka na Ban whatsap.

kitanki

Member
Joined
Oct 3, 2019
Posts
6
Reaction score
0
Kwanza wakuu nitoe shukrani kwa kujali na kusoma thread yangu.Shida niliyonayo ni napingwa Ban nikitumia whsap yoyote ile hasahasa nkifungua group na ku add watu, kazi nayifanya kwenye whatsap inataji niadd watu group Sasa kila siku Ban wakuu nifaneje jaman naombeni suluisho na hii ni huwa Ban kwa Official whatsap au nkitumia izi zingine.

Asanteni Sana watu wangu.
 
Tumia, install official WhatsApp pekee kwenye simu yako
 
Jaribu kujiuliza shughuri inayoifanya maybe unasababisha watu wanakureport..na ikitokea wamereport almost 75% ya watu uliowaad lazima ban iusike..ila pole na jaribu kutuma link kwa hao watu instead of adding
 
Content zako ni zakimaadili...? Isije kuwa ni kikundi cha kushare porn watu wanakureport
 
Tatizo lako una-add watu bila ridhaa yao, wanakureport ndio maana ban haziishi
 
Kwanini una add watu bila wao kupenda? Lazma wakureport..watu kam nyie dawa yenu ni ban tu
 
Nadhani hili linaweza kuwa ndo jibu sahihi
Jaribu kujiuliza shughuri inayoifanya maybe unasababisha watu wanakureport..na ikitokea wamereport almost 75% ya watu uliowaad lazima ban iusike..ila pole na jaribu kutuma link kwa hao watu instead of adding
 
Hivi hizi unofficial whatsapp bado kuna kupigwa ban au wameachia sasa?
 
Back
Top Bottom