Nimeanza Kukuelewa Muheshimiwa Raisi Wangu


MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Messages
3,039
Likes
6,223
Points
280
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2016
3,039 6,223 280
Nahisi Muheshimiwa Raisi wetu ana nia njema kabisa na nchi yetu. Kuna mambo ambayo ata mimi nahisi nilikua sipati majibu yake kama ifuatavyo:
  • Inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru tuna wanafuanzi wanaokaa chini ya sakafu (hawana madawati) wakati wazazi wetu walisomeshwa na wakoloni na wote walikua wanakaa kwenye madawati.
  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru hatuna vyumba vya madarasa ya kusomeshea watoto wetu ili hali wazazi wetu walisomeshwa kwenye madarasa bora kabisa na wakoloni.
  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru tuna viongozi katika kila ngazi ya uongozi ambao hawana ubunifu wanasubiri misaada ya wahisani kutoka nje ya nchi ili shule zilizopo kwenye himaya yao ya ungozi zijengewe vyoo.
  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru tunaendelea kuwajengea wanafunzi wetu vyoo vya shimo (pit latrines) ili hali wazazi wetu wamesoma katika shule zilizojengwa na wakoloni zikiwa na vyoo vya kukaa.
  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru hatuwezi kupanga miji yetu yaani niabu kuona sehemu kubwa ya miji mikubwa kama Dar es Salaam, Mwanza na Arusha ikiwa na sehemu kubwa ya maeneo ya makazi ya watu yasiyopimwa na yasiyo na mpangilio (squatters).
  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru maji safi na salama si yatokayo bombani bali ni yale ya kununua kwenye chupa ilihali nchi nyingine duniani maji safi na salama unayapata bombani.
  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru wagonjwa wanalala chini ili hali nchi ikiwa inakusanya mapato ambayo yanachezewa kwa safari za hovyo hovyo za kwenda nje na kununua magari ya kifahari wakati hatuna ata magari ya kubebea wagonjwa.
Muheshimiwa Raisi mimi nadhani yote unayoyafanya unayafanya kwa nia njema. Nakiri kuna mambo madogo madogo ambayo washauri wako wanatakiwa wakushauri na wewe pia ukubali ushauri wao kama vile:
  • Kutambua uwepo wa Katiba ya Nchi na Sheria mama na zile ndogo ndogo pamoja na kukubali kuzifuata. kwakua wewe ndiyo mfano kwa watanzania wote basi ukifuata sheria na raia wote watafuata sheria bila ya shuruti.
  • Kuoanisha nia zako njema na mipango yako madhubuti ya kiutendaji na mipango iliyopo ya kiuchumi ili utekelezaji wa nia na mipango yako visije vikawa vinakinzana na mipango iliyopo ya kiuchumi.
  • Mwisho kabisa nakuomba ukubali kukosolewa. Kukubali kukosolewa maana yake ni kuruhusu kufanyia kazi fikra mbadala. Unapokataa kukosolewa maana yake ni kwamba unazuia wapinzani wasikusaidie kuainisha kasoro za watendaji wako na za kwako pia. Ukikubali firka mbadala itakusaidia kuchukua hatua kwa haraka na kurekebisha kasoro zilizopo hivyo tutakua na matumaini ya Tanzania ya KISASA, yenye HESHIMA na yenye KUWANUFAISHA WATU WOTE.
Natoa mada.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,534
Likes
14,886
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,534 14,886 280
Alitakiwa aulize chama chake, sasa ukija kuuliza tena watu ambao wana njaa hahahaha uwaulize kwanini hamjala? Kwanini watoto wenu wana kaa chini? Hahahah itakua kituko
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
9,811
Likes
4,663
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
9,811 4,663 280
Alitakiwa aulize chama chake, sasa ukija kuuliza tena watu ambao wana njaa hahahaha uwaulize kwanini hamjala? Kwanini watoto wenu wana kaa chini? Hahahah itakua kituko
Dah.. wapiga pereteperete kama wewe mmebaki wachache sana. Siku mkiisha kabisa nchi hii itapaa kimaendeleo :)
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,209
Likes
48,000
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,209 48,000 280
Muulize yeye na chama chake kawa mbunge kwa miaka 20 ,kawa waziri kwa miaka 15 halafu unaendelea kutuuliza hayo maswali? Naomba umpelekee hayo maswali akujibu.
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,206
Likes
4,692
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,206 4,692 280
Nahisi Muheshimiwa Raisi wetu ana nia njema kabisa na nchi yetu. Kuna mambo ambayo ata mimi nahisi nilikua sipati majibu yake kama ifuatavyo:
  • Inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru tuna wanafuanzi wanaokaa chini ya sakafu (hawana madawati) wakati wazazi wetu walisomeshwa na wakoloni na wote walikua wanakaa kwenye madawati.

  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru hatuna vyumba vya madarasa ya kusomeshea watoto wetu ili hali wazazi wetu walisomeshwa kwenye madarasa bora kabisa na wakoloni.

  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru tuna viongozi katika kila ngazi ya uongozi ambao hawana ubunifu wanasubiri misaada ya wahisani kutoka nje ya nchi ili shule zilizopo kwenye himaya yao ya ungozi zijengewe vyoo.

  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru tunaendelea kuwajengea wanafunzi wetu vyoo vya shimo (pit latrines) ili hali wazazi wetu wamesoma katika shule zilizojengwa na wakoloni zikiwa na vyoo vya kukaa.

  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru hatuwezi kupanga miji yetu yaani niabu kuona sehemu kubwa ya miji mikubwa kama Dar es Salaam, Mwanza na Arusha ikiwa na sehemu kubwa ya maeneo ya makazi ya watu yasiyopimwa na yasiyo na mpangilio (squatters).

  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru maji safi na salama si yatokayo bombani bali ni yale ya kununua kwenye chupa ilihali nchi nyingine duniani maji safi na salama unayapata bombani.

  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru wagonjwa wanalala chini ili hali nchi ikiwa inakusanya mapato ambayo yanachezewa kwa safari za hovyo hovyo za kwenda nje na kununua magari ya kifahari wakati hatuna ata magari ya kubebea wagonjwa.
Muheshimiwa Raisi mimi nadhani yote unayoyafanya unayafanya kwa nia njema. Nakiri kuna mambo madogo madogo ambayo washauri wako wanatakiwa wakushauri na wewe pia ukubali ushauri wao kama vile:
  • Kutambua uwepo wa Katiba ya Nchi na Sheria mama na zile ndogo ndogo pamoja na kukubali kuzifuata. kwakua wewe ndiyo mfano kwa watanzania wote basi ukifuata sheria na raia wote watafuata sheria bila ya shuruti.

  • Kuoanisha nia zako njema na mipango yako madhubuti ya kiutendaji na mipango iliyopo ya kiuchumi ili utekelezaji wa nia na mipango yako visije vikawa vinakinzana na mipango iliyopo ya kiuchumi.

  • Mwisho kabisa nakuomba ukubali kukosolewa. Kukubali kukosolewa maana yake ni kuruhusu kufanyia kazi fikra mbadala. Unapokataa kukosolewa maana yake ni kwamba unazuia wapinzani wasikusaidie kuainisha kasoro za watendaji wako na za kwako pia. Ukikubali firka mbadala itakusaidia kuchukua hatua kwa haraka na kurekebisha kasoro zilizopo hivyo tutakua na matumaini ya Tanzania ya KISASA, yenye HESHIMA na yenye KUWANUFAISHA WATU WOTE.
Natoa mada.
Hatutaki katiba mpya kwani inaweza kupunguza mamlaka ya rais. Dr. Magufuli aendelee na katiba hii hii ili aibadilishe nchi. Tunataka asiyumbishwe eti katiba katiba maana mamvi na genge lake wanaweza wakahonga watu ili wasikubaliane na rais na hatimaye kumkwamisha.
 
Y

yumbu

Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
66
Likes
9
Points
15
Y

yumbu

Member
Joined Mar 16, 2012
66 9 15
Nahisi Muheshimiwa Raisi wetu ana nia njema kabisa na nchi yetu. Kuna mambo ambayo ata mimi nahisi nilikua sipati majibu yake kama ifuatavyo:
  • Inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru tuna wanafuanzi wanaokaa chini ya sakafu (hawana madawati) wakati wazazi wetu walisomeshwa na wakoloni na wote walikua wanakaa kwenye madawati.
  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru hatuna vyumba vya madarasa ya kusomeshea watoto wetu ili hali wazazi wetu walisomeshwa kwenye madarasa bora kabisa na wakoloni.
  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru tuna viongozi katika kila ngazi ya uongozi ambao hawana ubunifu wanasubiri misaada ya wahisani kutoka nje ya nchi ili shule zilizopo kwenye himaya yao ya ungozi zijengewe vyoo.
  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru tunaendelea kuwajengea wanafunzi wetu vyoo vya shimo (pit latrines) ili hali wazazi wetu wamesoma katika shule zilizojengwa na wakoloni zikiwa na vyoo vya kukaa.
  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru hatuwezi kupanga miji yetu yaani niabu kuona sehemu kubwa ya miji mikubwa kama Dar es Salaam, Mwanza na Arusha ikiwa na sehemu kubwa ya maeneo ya makazi ya watu yasiyopimwa na yasiyo na mpangilio (squatters).
  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru maji safi na salama si yatokayo bombani bali ni yale ya kununua kwenye chupa ilihali nchi nyingine duniani maji safi na salama unayapata bombani.
  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru wagonjwa wanalala chini ili hali nchi ikiwa inakusanya mapato ambayo yanachezewa kwa safari za hovyo hovyo za kwenda nje na kununua magari ya kifahari wakati hatuna ata magari ya kubebea wagonjwa.
Muheshimiwa Raisi mimi nadhani yote unayoyafanya unayafanya kwa nia njema. Nakiri kuna mambo madogo madogo ambayo washauri wako wanatakiwa wakushauri na wewe pia ukubali ushauri wao kama vile:
  • Kutambua uwepo wa Katiba ya Nchi na Sheria mama na zile ndogo ndogo pamoja na kukubali kuzifuata. kwakua wewe ndiyo mfano kwa watanzania wote basi ukifuata sheria na raia wote watafuata sheria bila ya shuruti.
  • Kuoanisha nia zako njema na mipango yako madhubuti ya kiutendaji na mipango iliyopo ya kiuchumi ili utekelezaji wa nia na mipango yako visije vikawa vinakinzana na mipango iliyopo ya kiuchumi.
  • Mwisho kabisa nakuomba ukubali kukosolewa. Kukubali kukosolewa maana yake ni kuruhusu kufanyia kazi fikra mbadala. Unapokataa kukosolewa maana yake ni kwamba unazuia wapinzani wasikusaidie kuainisha kasoro za watendaji wako na za kwako pia. Ukikubali firka mbadala itakusaidia kuchukua hatua kwa haraka na kurekebisha kasoro zilizopo hivyo tutakua na matumaini ya Tanzania ya KISASA, yenye HESHIMA na yenye KUWANUFAISHA WATU WOTE.
Natoa mada.
Akiri pana
 
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
2,169
Likes
1,094
Points
280
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
2,169 1,094 280
Nahisi Muheshimiwa Raisi wetu ana nia njema kabisa na nchi yetu. Kuna mambo ambayo ata mimi nahisi nilikua sipati majibu yake kama ifuatavyo:
  • Inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru tuna wanafuanzi wanaokaa chini ya sakafu (hawana madawati) wakati wazazi wetu walisomeshwa na wakoloni na wote walikua wanakaa kwenye madawati.
  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru hatuna vyumba vya madarasa ya kusomeshea watoto wetu ili hali wazazi wetu walisomeshwa kwenye madarasa bora kabisa na wakoloni.
  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru tuna viongozi katika kila ngazi ya uongozi ambao hawana ubunifu wanasubiri misaada ya wahisani kutoka nje ya nchi ili shule zilizopo kwenye himaya yao ya ungozi zijengewe vyoo.
  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru tunaendelea kuwajengea wanafunzi wetu vyoo vya shimo (pit latrines) ili hali wazazi wetu wamesoma katika shule zilizojengwa na wakoloni zikiwa na vyoo vya kukaa.
  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru hatuwezi kupanga miji yetu yaani niabu kuona sehemu kubwa ya miji mikubwa kama Dar es Salaam, Mwanza na Arusha ikiwa na sehemu kubwa ya maeneo ya makazi ya watu yasiyopimwa na yasiyo na mpangilio (squatters).
  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru maji safi na salama si yatokayo bombani bali ni yale ya kununua kwenye chupa ilihali nchi nyingine duniani maji safi na salama unayapata bombani.
  • inakuaje baada ya miaka 50 ya uhuru wagonjwa wanalala chini ili hali nchi ikiwa inakusanya mapato ambayo yanachezewa kwa safari za hovyo hovyo za kwenda nje na kununua magari ya kifahari wakati hatuna ata magari ya kubebea wagonjwa.
Muheshimiwa Raisi mimi nadhani yote unayoyafanya unayafanya kwa nia njema. Nakiri kuna mambo madogo madogo ambayo washauri wako wanatakiwa wakushauri na wewe pia ukubali ushauri wao kama vile:
  • Kutambua uwepo wa Katiba ya Nchi na Sheria mama na zile ndogo ndogo pamoja na kukubali kuzifuata. kwakua wewe ndiyo mfano kwa watanzania wote basi ukifuata sheria na raia wote watafuata sheria bila ya shuruti.
  • Kuoanisha nia zako njema na mipango yako madhubuti ya kiutendaji na mipango iliyopo ya kiuchumi ili utekelezaji wa nia na mipango yako visije vikawa vinakinzana na mipango iliyopo ya kiuchumi.
  • Mwisho kabisa nakuomba ukubali kukosolewa. Kukubali kukosolewa maana yake ni kuruhusu kufanyia kazi fikra mbadala. Unapokataa kukosolewa maana yake ni kwamba unazuia wapinzani wasikusaidie kuainisha kasoro za watendaji wako na za kwako pia. Ukikubali firka mbadala itakusaidia kuchukua hatua kwa haraka na kurekebisha kasoro zilizopo hivyo tutakua na matumaini ya Tanzania ya KISASA, yenye HESHIMA na yenye KUWANUFAISHA WATU WOTE.
Natoa mada.
Ninaunga mkono na miguu Thread hii,this is Live bila chenga utawaona watoa mapovu na stomach thinkers wakipotosha ukweli.
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,669
Likes
1,696
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,669 1,696 280
mtoa mada umemsafisha rais Magufuri, na kuweka wazi hasara za chama cha mapinduzi....

miaka 50 ya uhuru na utawala wa ccm tumeshuhudia mengi.
- eskrow, epa, richmond
- mikataba mibovu ktk sekta ya gesi na madini
- watuhumiwa ktk hoja za CAG kutochukuliwa hatua
- biashara haramu ya wanyama pori na nyara.
 
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,201
Likes
1,991
Points
280
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,201 1,991 280
Mleta hoja uko kama mtaalamu wa saikolojia. Nimependa staili yako ya uwasilishaji wa hoja kwani umeanza kwa kutekenya kisha ukamalizia kwa kumfinya mhusika. Na pengine lengo kuu la hoja ni hizo point zilizo mwishoni.
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,519
Likes
16,690
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,519 16,690 280
Muulize yeye na chama chake kawa mbunge kwa miaka 20 ,kawa waziri kwa miaka 15 halafu unaendelea kutuuliza hayo maswali? Naomba umpelekee hayo maswali akujibu.
Tulia unyolewe mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,238,807
Members 476,185
Posts 29,331,442