Nilizaa nje ya ndoa, nitahalalishaje hili suala?


Hahahaaaa! Yaani hizi ndoa jamani!! Hivi kumbe ukihisi unatatizo hutakiwi kwenda hospital ila ni kuchepuka tu!! Ye aseme tu ukweli wote kama alivyoueleza hapa, mengine atajua baada ya kuueleza huo ukweli.
 
Hahahaaaa! Yaani hizi ndoa jamani!! Hivi kumbe ukihisi unatatizo hutakiwi kwenda hospital ila ni kuchepuka tu!! Ye aseme tu ukweli wote kama alivyoueleza hapa, mengine atajua baada ya kuueleza huo ukweli.

Ndo ushangae na wewe sista
 
We nae utakua umezaa na mume wa mtu na hujaolewa si bure....eti amchukue then hataki maswalI.?? Ndoa haiendi hivyo nikwambie..ni swala la kufikisha ujumbe na kujadiliana..lkn sio ukatili km wako eti full amri khaaa kwani umeahakikishiwa mwanamke atakataa..mumewe akiongea nae kwa ustaarabu ishu itasovika...hujaolewa hujui ndoa ni nini
 
Mkuu weka ukweli wazi utakuwa huru so usiogope we sema ilimradi ni damu yako
 
Ushawah kumwambia mkeo ikitokea una mtoto wa nje utampenda?U never know akampenda mwanao ...Wangapi tunawaona wanalelewa vizuri tu.
 
usimweleze chochote,endelea kumlea kwa siri hadi wakati muafaka utakapofika,kwa sasa hutakuwa na ndoa au atakulipizia
 
kwa mioyo ya wanawake wengi ilivyo,hata akimweleza.ngoma iko palepale,tabia zitabadilika,mtoto atachukiwa,amani itavunjika,na mara nyingine hata huduma za ndani hatapata,ni bora iwe siri tu
 
Mkuu, nakushauri,
Mwanaume kaumbwa kifua..kifua kina sifa yake...kaza mambo kama haya moyoni ..
istoshe unaonekana upo katika ndoa mbichi..so kausha ...usimlopokee..subiri mifika walau miaka hamsini..umpasulie yai
unasubiri mpaka watoto wote wakue waanze chuo japo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…