jogi JF-Expert Member Joined Sep 25, 2010 Posts 25,556 Reaction score 25,371 Dec 4, 2018 #41 Ocean road hospital imejazwa na wagonjwa asilimia kubwa wanatoka kanda ya ziwa. Pengine hayo ma mercury ya kuchenjulia dhahabu yana madhara kwa binadamu!!!?
Ocean road hospital imejazwa na wagonjwa asilimia kubwa wanatoka kanda ya ziwa. Pengine hayo ma mercury ya kuchenjulia dhahabu yana madhara kwa binadamu!!!?
Durovic JF-Expert Member Joined Mar 13, 2017 Posts 4,034 Reaction score 7,298 Dec 4, 2018 #42 Aisee hizo picha znatoa harufu ziondoe
Erythrocyte JF-Expert Member Joined Nov 6, 2012 Posts 142,851 Reaction score 287,871 Dec 5, 2018 #43 Mauaji ya Albino na vikongwe yamefikia wapi ?
Diason David JF-Expert Member Joined Aug 2, 2018 Posts 7,554 Reaction score 7,386 Dec 5, 2018 #44 mrangi said: Mbunge wa hko ni wa Chama gani vile? Ova Click to expand... MCC
Diason David JF-Expert Member Joined Aug 2, 2018 Posts 7,554 Reaction score 7,386 Dec 5, 2018 #45 Mkuu huo uchochezi nenda chatto ujionee
C chibungulu Member Joined Sep 16, 2018 Posts 37 Reaction score 22 Dec 5, 2018 #46 Huko kwetu hata pakichafuka hakuna shida, nduhu tabu!!
mng'ato JF-Expert Member Joined Oct 27, 2014 Posts 29,195 Reaction score 49,144 Dec 5, 2018 #47 Hayo ni mambo ya kawaida kwny mikoa yote nchi hii.
Salange JF-Expert Member Joined Jul 28, 2018 Posts 680 Reaction score 649 Dec 5, 2018 #48 Gide MK said: Aibu hii GT kutojua kama Geita ni Mkoa Click to expand... Tena mkoa wa siku nyingi, aibu kweli!
Gide MK said: Aibu hii GT kutojua kama Geita ni Mkoa Click to expand... Tena mkoa wa siku nyingi, aibu kweli!