Nilichokiona safari yangu ya Mtwara

NNjomba waambie wasikile hao kina baba Achumani apo chipo!
 
Mlipopita nangurukuru ulikuwa umelala?
 
Lengo kuu kwa huu Uzi wako kuwasema watu wa kusini au Una nia nyingine?
 
Samahani Mkuu, nisaidie picha ya hiyo (hyutong), samahani lakini.
 
Ushirombo ni uchagani? Sehemu gani hasa?
 
Mkuu chondechonde nitafutie mtoto wa kimakonde naskia wako vzr sana kwenye mambo yetu yaleeeeee...
 

Kwahiyo mnazi mmoja nayo ni kijiji kimoja wapo cha Mtwara?
 
Unaongea vitu ambavyo huna uhakika navyo huwezi kukuona kiwanda cha dangote ukiwa madangwa
 
Weka jiografia yako sawasawa.Ushirombo si mji wa wachaga.
 
Ukitaka kuwajua wamakonde walivyo wavivu nenda mwezi wa ramadhani ukifika dukani anakwambia kachoka nenda duka la2 unataka kilo 5 za nyama utaambiwa nunua 2 au 3 wengine wakija watanunua nini
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…