Niko singo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niko singo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Feb 8, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Hivi kwanini mwanamke akimuuliza mwanaume je una mtu huwa anajibu haraka kuwa niko singo, nilisha achwa na yule niliyekuwa naye na sasa niko peke yangu hata kama nyumbani ana mke na pembeni ana nyumba ndogo?
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Kumbe ndio zenu hizooo, tangu sasa simuamini mtu anayesema yuko singo
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naona leo buji buji wawashtaki wenzio wewe eeh?? lakini wee huna mchezo huo kweli??
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,479
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Utakosa mwana na maji ya moto
     
  5. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,809
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mi huwa najinadi kabisa kuwa nina mke na watoto wanne na pia huwa naorodhesha nyumba zangu ndogo nilizo nazo. Bujibuji yeye sijui gia yake ni ipi ili apate kuwanasa kirahisi
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Huwa nasema usiniulize maswali mengi utanijua taratibu taratibu
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda hii thread....nitarudi :laugh::laugh:
     
  8. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hehehehhhe utanambia uko singo lol... :pop2:
     
  9. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Natangaza rasmi kwa wanawake wote JF sipo singo ninae wangu kanituliza nafsi yangu mwengine sitamani.....................
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Na wewe kwanini umuulize....................? kwani wewe upo single?
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Twakungojea bujibuji in da hausi..................................
     
  12. E

    Edo JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kasema yeye mimi simo !
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Halafu ukija zifumania sms zangu za kimapenzi, naanza kukweleza kuwa hao ni wanawake wangu nilio letewa na mizimu ya mababu kwa ajili ya ulinzi shirikishi wa nafsi yangu, na bila ya hao naweza kufa, hivyo basi usiendelee kuniuliza mwaswali mengi. (maneno haya nitakwambia tayari nimesha jivinjari na wewe kama mara 12)
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Mtajeee watu wamjue.
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Hahaaaa! Majibu baada ya kuchakachua! Safi sana.
     
  16. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,809
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kaka kweli wewe ni profesheno...
    Hii mbinu yako lazima itoe matunda , yaani unaisingizia MIZIMU hivi hivi?
     
  17. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Maswali maswali yanini bana kwenye infiii?? Gonga kitu unakula kona mambo ya kujuana juana sana hayapo.

    We na uzee wote huo ukanikute singo nani kasema??
     
  18. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aaa mi sikumuuliza jamani ye ndio anambia nisimuulize nikamwambia hata nikikuuliza utanambia uko singo usiwe mkali abuy...
     
  19. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lakini kumbuka Bujibuji kuwa unatakiwa uulize na other side kwa mwanamke!!!
    The same answer utapata kutoka kwao.

     
  20. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sure, ni kwamba tunafanya mchezo wa kuigiza 'singo'
     
Loading...