Niko njia panda jamani! Nisaidieni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niko njia panda jamani! Nisaidieni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwana JF, Sep 15, 2012.

  1. M

    Mwana JF Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo wana JF?
    Mi nna mpenzi wng ambae kwakeli nilimpenda sana. Ila tatizo la uyo demu ni kwamba ye ni mtu wa dini sana kiasi cha kwamba nkimwambia tusex anakataa anasema 2subiri mpk ndoa.
    Sasa cha ajabu uyo demu ht nkimwambia anikiss anadai hajazoea na hawezi kufny ivyo ila hajui kwanini.
    Sasa juzi nlikaa sehem na mshkaji wng wa kiume mara yule demu akatokea na cha kwanza alichofny ni kumkiss mshkaji wng coz wanajuana then mi akanpa salamu ya kawaida 2.
    Kiukwel iliniuma sana yani mm mwny demu cjawai kupigwa kiss coz anasm hajazoea then anafny k2 hiko kwa mtu mwngne mbele ya macho yng.
    Mi nlichoamua ni kuvunja uhusiano naye ila bado cjamwambia.
    Je waungwana huo naotaka kuchukua ni uamuzi sahihi? Nshaurini jamani coz nipo njia panda cjui ht nfanyeje.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,907
    Likes Received: 14,514
    Trophy Points: 280
    Huyo rafiki yako alipewa denda au kiss gani hasahasa?
     
  3. M

    Mwana JF Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiss tu la shavuni but mimi hajawai kunfanyia ivyo hata siku moja.
     
  4. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 3,017
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    babu toa msaada wa mawazo cuz kijana wako anateseka
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,907
    Likes Received: 14,514
    Trophy Points: 280
    Naomba nikuulize, kama angemkisi kaka yako ukiwa naye bado ungeona wivu?

    Hivi unajua kuna busu la kawaida na busu la kimapenzi? Unajua yako na tofauti kubwa?
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,037
    Likes Received: 9,905
    Trophy Points: 280
    Yan hapo huyo mwanamke anaweza akawa ana kupenda kwa dhati tu na anacho fanya ni wazi ana jaribu kukupima tu!

    Hebu jaribu kuwa mvumilivu wala usioneshe tamaa ya kupata kiss au penzi minana uhakika atakupa mwenyewe na hapo anachofanya ni kujaribu kupima upendo wako kwake!

    Angekuwa ana nia mbaya wala asingefanya mbele yako wala yeye si mjinga kiasi hicho!

    Jaribu kuonesha unamuelewa na kiss hilo atakupa mwenyewe bila kulazimisha!
     
  7. smallvile

    smallvile JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 466
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    e bwana apo full utata kwanza kabaisa yako mambo mbili unaweza fikiria, kwamba anakutega,,
    au anamaanisha. kama anamaanisha anakupenda na anataka mpaka muoane kama yalivo maadili ya mafundisho ya kanisa lao
    pili kama anakutega ndo ivo tena, anataka aone msimamo wako, hw far can ya go when she want you to
    jingine ni kama alivosema kiumbe apo juu busu la mpenzi ni tofauti na la rafiki au mwanafamilia yeyote, hivo kumhug na kumbusu wa pembeni
    ni rahisi ila mpenzi ina sensational nyingi stand to be corrected,
    take ya time angalia upepo unaelekea wapi
     
  8. smallvile

    smallvile JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 466
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    e bwana apo full utata kwanza kabaisa yako mambo mbili unaweza fikiria, kwamba anakutega,,
    au anamaanisha. kama anamaanisha anakupenda na anataka mpaka muoane kama yalivo maadili ya mafundisho ya kanisa lao
    pili kama anakutega ndo ivo tena, anataka aone msimamo wako, hw far can ya go when she want you to
    jingine ni kama alivosema kiumbe apo juu busu la mpenzi ni tofauti na la rafiki au mwanafamilia yeyote, hivo kumhug na kumbusu wa pembeni
    ni rahisi ila mpenzi ina sensational nyingi stand to be corrected,
    take ya time angalia upepo unaelekea wapi
     
  9. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,255
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    Kaka ishawahi kunitokea incident kama hiyo.. Dawa yake ndogo sana.. Tafuta kidumu cha kuegemea for the mean tym.. Huku ukiendelea kumsoma.. Smtyms women r very complex creatures.. Unaweza kusema anakupenda kumbe kuna njema anakula mambo afu ww unashika mapembe AU anakupenda kiukweli na anaofia akikupa utasepa fasta na hataki akupoteze

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    She's not into you :biggrin1:
     
  11. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mwana hakuna kitu kama hiyo, wewe hajawahi kukukis halafu friend eti anampa friend kiss, huo upuuzi hasa kwa kizazi cha leo usimwamini mtu, anatikisa kiberiti, sasa usimpte attention kubwa jifanye uko bize na mishemishe zako salam mpe tu kisha mu ignore wala usimjali wala kuongelea mapenzi, atakaa kwenye mstari tu. nani wa kusubiri ndoa karne hii wizi mtupu.
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mfuate mwambie live ulichofanya na ulivyojisikia......
    reaction yake itakupa jibu kamili..........
     
  13. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,755
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Hajazoea kwaku tu huyo kwa wengine kashazoea...wake up

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,864
    Likes Received: 6,361
    Trophy Points: 280
    Mh..haya mapenzi haya!!!
    I dream of a world where there will b true love n open honest...if it never comes i am never getting married.
    Back to topic: unamjua vyema demu wako she could b serious na anakupenda. She could b playing u..bt as I said..u know her better..better than we know her..better than babu Asprin knows her...hahahah stuka!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    hivi ukiwa mtu wa dini sana ni tatizo
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    mbwage tuu huyo msanii
     
  17. uttoh2002

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,057
    Likes Received: 1,820
    Trophy Points: 280
    Haya Ujinga Kama alimkiss mbele yako shida mini? Uhusiano wenu waweza mbali akikukiss Wewe kuliko huyo Anajua ataloose control, Wivu mwingine Wa kifala balaa


     
  18. A

    Aristolicius Senior Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    "Kwenye mapenzi ya kweli watu hufanya yasiyotegemewa" sembuse kujifunza kukukiss?huyo msanii tu?ila hiyo hali ya kumuacha bila kumwambia ni utoto unaoambatana na kutojiamini,kwa nini usimwambie unadhamiria kufanya nini na kwa sababu gani?kama she is serious into you,she will give you even the lame excuse to try to hold you back!
     
  19. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 3,002
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kilichoniudhi ni uandishi wako wa kitoto...Mpaka kiwango cha kuwa na demu maana yake wewe mkubwa bwana ebo!
     
  20. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    vumilia tu ipo siku ata kubusu hata wewe
     
Loading...