Niko Java Excutive Pub madada meza ya mbele wanachukua dawa ya bikra kwa masai!

Niko Java Excutive Pub madada meza ya mbele wanachukua dawa ya bikra kwa masai!

UngaUnga

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Posts
1,724
Reaction score
1,471
Wana mmu,

hizi habari nilikuwa nikizisikia tu, leo nimeprove! Meza ya mbele yangu wamekaa wadada wa3 warembo wa haja na mmasai pembeni anawapa maelekezo, nimechoka kbs! Dada zangu bikra ya bandia ya nini? Kama ilishafokonyolewa! Imefokonyolewa tu!
 
Wana mmu,

hizi habari nilikuwa nikizisikia tu, leo nimeprove! Meza ya mbele yangu wamekaa wadada wa3 warembo wa haja na mmasai pembeni anawapa maelekezo, nimechoka kbs! Dada zangu bikra ya bandia ya nini? Kama ilishafokonyolewa! Imefokonyolewa tu!

Yanajifariji eti bikra ya nini kumbe rohoni yanaumia kwa kuchezea usichana wao mapema
 
Mademu hapa hutawaona wana comment Bikira imetajwa!
 
Wana mmu,

hizi habari nilikuwa nikizisikia tu, leo nimeprove! Meza ya mbele yangu wamekaa wadada wa3 warembo wa haja na mmasai pembeni anawapa maelekezo, nimechoka kbs! Dada zangu bikra ya bandia ya nini? Kama ilishafokonyolewa! Imefokonyolewa tu!

umbea at highest level...
 
Mbona mm nipo hapo na siwaoni tangia asubuhi nipo hapa au Java ipi unayo zungumzia wewe????
 
Haaaa... Unakutana na binti yuko above 20 yrs anakuambia ajawai guswa ! Kwa Ulimwengu upi ?? 😱Kumbe watu wanashikwa nyota eeehhh....!!! 😱
 
Back
Top Bottom