Nikirudi patakuwa hapatoshi!!

Nikirudi patakuwa hapatoshi!!

msnajo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Posts
3,066
Reaction score
1,143
Wasalam wote. Naandika huu ujumbe nikiwa nimechoshwa na hali ilivyo tz. Hakuna anaejali zaidi ya kuropoka na kututisha! Huu uvumilivu wote ni wa nini na kwa faida ya nani. Haiwekani tuwe na utajiri wa rasilimali nyingi namna hii at the same time tunateseka namna hii. Umeme hauna uhakika watu wanafunga biashara huku wengine wakikosa ajiri kwa sababu ya uzembe wa watu wachache waliojilimbikizia mali wasiojua nini shida,hawajawaiona giza coz wana uwezo wa kununua genarator, madini wameuza kama watakavyo, hakuna maslahi ya umma. What is this and 4 what interest? Watz 2nalala sana, wenzetu mbona wameamua kuupinga utawala dhalimu waziwazi na wakafanikiwa kuutoa. Mtu mmoja aliwahi kusema ukimfukuza mbwa mwoga kwa lengo la kummua hua anachoka na kuanza kumshambulia yule anaemfukuza . Cc tumaridhika kama vile tuna kila kitu ili hali hatuna chochote. Majirani zetu wamejikomboa na hawana utajiri kama cc! Nimejichimbia nikirudi lazima tuhamasishane, ili mambo yawe kama wengi tunavyotaka . Natumaini waliochoka kama mimi wataniunga mkono.
 
tuko katika hatua za mwisho za maandalizi .......tunakaribia kufanya uchaguzi tena....ukikawia sana utakuta tuna neema
 
Back
Top Bottom