Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikinywa maziwa, tumbo linaniuma sana

Discussion in 'JF Doctor' started by Rweza79, Sep 1, 2012.

  1. R

    Rweza79 JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Dokta naomba kujua ni kwa nn nikinywa maziwa freshi au mgando, mara baada ya muda mchache tumbo linanikata sana na hatimaye ni kuharisha vibaya sana. Naomba kujua hilo.
     
  2. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna kitu kama sikosei kwenye maziwa kinaitwa Lactose na baadhi ya watu wanakuwa na matatizo wakinywa maziwa hasa ya kuumwa sana na tumbo pamoja na kuharisha, jaribu kusoma zaidi na kutafiti kuhusu hiyo Lactose kwenye maziwa au jaribu kwanza kununua maziwa yasiyo na Lactose (lactose free) kama uko Dar jaribu Shoprite nafikiri unaweza kupata au kwenye Duka la dawa kubwa kama la Mlimani City, jaribu halafu uone kama kutakuwa na tofauti!

    Mimi sio Daktari nina uzoefu tu kidogo na hivyo vitu!
     
  3. K

    Kiyoya JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,126
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Mother nature hatak unywe mazi
    wa-waachie watoto -lactose dehydrogenese inakwisha umri unavyosonga mara nying kuanzia miez 6 kuendelea-ndugu kuna vyakula vingi vizur zaid ya maziwa-pole sana
     
  4. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ingia google tafuta
    lactose intolerance. Una mzio.
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,676
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    utakuwa na minyooo mingi tumboni, watafute forever products wana dawa za kusafisha tumbo
     
  6. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,864
    Likes Received: 868
    Trophy Points: 280
    Acha kunywa
     
Loading...