Nikiingia kwenye period naumwa na tumbo mpaka natapika


Hannat15

Hannat15

Member
Joined
Jul 6, 2016
Messages
33
Likes
15
Points
15
Age
23
Hannat15

Hannat15

Member
Joined Jul 6, 2016
33 15 15
Naomba msaada na ushauri, nikiingia kwenye period naumwa na tumbo sana mpaka kutapika. Pia siku zangu zinabadilika nikiingia tarehe 2 next month napata tarehe nyingine kuanzia 8 zinaendelea mpaka nafika tarehe 30.

Naomba kujua nini tatizo.
 
J

Johede

Senior Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
110
Likes
65
Points
45
J

Johede

Senior Member
Joined Jul 5, 2016
110 65 45
Kuumwa na tumbo na kuharisha ni kawaida ila kupitiliza inachangiwa na mambo mengi ikiwemo msongo wa mawazo
 
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
2,377
Likes
1,421
Points
280
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
2,377 1,421 280
Pole
 

Forum statistics

Threads 1,235,919
Members 474,863
Posts 29,240,520