bishontongo JF-Expert Member Joined Nov 3, 2016 Posts 239 Reaction score 223 Nov 4, 2016 #1 Naitaji mme ila kulingana wanaume wengi upenda kulelewa hapana nimeshindwa.
Majestic wolf JF-Expert Member Joined Feb 10, 2015 Posts 1,248 Reaction score 1,854 Nov 4, 2016 #2 Pole sana Dada wenzako wanatafuta hata hao wakuwalea hawapati
bishontongo JF-Expert Member Joined Nov 3, 2016 Posts 239 Reaction score 223 Nov 4, 2016 Thread starter #3 Mhhhh mie staki jamani tena wanikome
bishontongo JF-Expert Member Joined Nov 3, 2016 Posts 239 Reaction score 223 Nov 4, 2016 Thread starter #4 Mhhhhh sio kwa wito uwo.
Abu Haarith JF-Expert Member Joined Oct 16, 2015 Posts 314 Reaction score 165 Nov 5, 2016 #5 Chief Engineer said: Hebu ngoja kwanza.... *Nikeli... *Naitaji... *upenda... *sio kwa wito uwo... Aisee una lafudhi mbaya kama jina lako...!!! [HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng Click to expand... usiogope mkuu hii itakuwa ni kula kwa kina mwananke
Chief Engineer said: Hebu ngoja kwanza.... *Nikeli... *Naitaji... *upenda... *sio kwa wito uwo... Aisee una lafudhi mbaya kama jina lako...!!! [HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng Click to expand... usiogope mkuu hii itakuwa ni kula kwa kina mwananke
dekitambi JF-Expert Member Joined Oct 5, 2015 Posts 663 Reaction score 764 Nov 5, 2016 #6 Mkuu ungesubili kwanza MBEGE ikakata kichwani ndo ukashusha UZI wako hapa jamvini
Miss Neddy JF-Expert Member Joined Nov 3, 2013 Posts 14,684 Reaction score 8,761 Nov 5, 2016 #7 mmmh shikamoo.magu