NIKE na IMF ni free manson?

NIKE na IMF ni free manson?

King Kong III

Platinum Member
Joined
Oct 15, 2010
Posts
64,061
Reaction score
98,289
Nilikua Nafatilia kipindi cha ATN,This is My story kuna pastor anachambua freemanson.

Kasema NIKE=No Intimacy Kill Everyone
IMF ukiigeuza(kuificha) FMI=Free Manson International,akataja makampuni mengine FUBU,CK etc na umeme ukakatika mpaka sasa hakuna kwa anayeangalia atu-update basi.

Nawasilisha.
 
huyu pastor ana kiwango gani cha elimu?

Kipindi nimekikutia kati hila imenitisha hii ya NIKE kwa sababu amesema kihalisia haina maana yoyote ni kifupisho cha hayo maneno na ndio maana wakasema kuua ni sawa Just do it.
 
Kipindi nimekikutia kati hila imenitisha hii ya NIKE kwa sababu amesema kihalisia haina maana yoyote ni kifupisho cha hayo maneno na ndio maana wakasema kuua ni sawa Just do it.
huyo ni kihiyo tu hamna lolote!!
 
Labda kweli... Angeifahamu jf nayo angeitafutia maana... Siku hizi watu wagumu kutoa sadaka,lazima ubunifu utumike.
 
Vilaza zaidi ni wale wanaomsikiliza na kumuamini... Angeifahamu jf nayo angeitafutia maana... Siku hizi watu wagumu kutoa sadaka,lazima ubunifu utumike ati.
 
Back
Top Bottom