M Mohamed Idd New Member Joined Sep 3, 2012 Posts 1 Reaction score 0 Sep 4, 2012 #1 Hata mimi ni mgeni humu ndani jamani,nimekuwa nikichungulia kwa jicho moja muda mrefu sasa nimeamua kuingia rasmi. Tafadhali nikaribisheni ndugu.
Hata mimi ni mgeni humu ndani jamani,nimekuwa nikichungulia kwa jicho moja muda mrefu sasa nimeamua kuingia rasmi. Tafadhali nikaribisheni ndugu.
Fisherscom JF-Expert Member Joined Mar 13, 2008 Posts 1,913 Reaction score 1,036 Sep 4, 2012 #2 Karibu ndani..............
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Sep 4, 2012 #3 Mohamed Idd said: Hata mimi ni mgeni humu ndani jamani,nimekuwa nikichungulia kwa jicho moja muda mrefu sasa nimeamua kuingia rasmi. Tafadhali nikaribisheni ndugu. Click to expand... Karibu sana humu ndani.
Mohamed Idd said: Hata mimi ni mgeni humu ndani jamani,nimekuwa nikichungulia kwa jicho moja muda mrefu sasa nimeamua kuingia rasmi. Tafadhali nikaribisheni ndugu. Click to expand... Karibu sana humu ndani.
Ritz JF-Expert Member Joined Jan 1, 2011 Posts 57,002 Reaction score 46,465 Sep 4, 2012 #4 Karibu sana.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,406 Reaction score 3,032 Sep 5, 2012 #5 Karibu Mkubwa.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,912 Reaction score 13,894 Sep 5, 2012 #6 Karibu sana JF.