Niimeamini mwanamke ukishazaa nae kuachana ni ngumu


manSniper

manSniper

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2015
Messages
819
Likes
629
Points
180
manSniper

manSniper

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2015
819 629 180
Ni wiki chache nilileta uzi hapa kua binti niliezaa nae alitokea kaniambia tukate mawasiliano nae maana amepata mwanaume na wamependana sana na mwanaume kakubali kumwoa na kulea mtoto tulimbana ikabidi nikae kimya kama wadau apa walivyonishauri.

Badae nikaona tunaanza wasiliana kwa jeuri kama kawaida nikatuma matumizi ya mtoto nikamtumia yeye nikaona asante nyingi alafu nikajifanya bize sipigi simu akaanza kujileta mwenyewe kuwa ni hasira nini tusameheane nikamwambia poa nikaendelea piga kimia sasa ananipigia simu tuonane mtoto anahamu ya kuniona pia kamiss gem.

Niliamua kupotezea kumwambia nipo bize siwezi enda kama matumizi ya dogo ni kama kawaida nitatuma sasa najiuliza je huyo mwanaume aliejitolea kuoa na kulea inakuaje? Na je nifanyeje kumpotezea maana now sitaki kumsaliti wife tena maana wife ni mjamzito na mapenzi yamehamia kwake sana.
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,622
Likes
3,681
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,622 3,681 280
Hapo muoaji kaingia mitini ukiona hivyo.

Kuna manzi alinambiaga amepata mchumba anataka kwenda kwao xo anatupa line ili tukate mawasiliano. Mpaka sasa hakuna cha mchumba wala nini.
Anasugua soli kutafuta bwana na presha zinapanda umri unaenda.
 
wasumu

wasumu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
1,928
Likes
1,522
Points
280
wasumu

wasumu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
1,928 1,522 280
eeeeeeeeeeh gud reason
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,622
Likes
3,681
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,622 3,681 280
Ukikubali huo mchezo atakuja kukwambia tena ana mimba yako. Kaa naye mbali kimahusiano.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,636
Likes
1,156
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,636 1,156 280
Kamgegede tuu yaishe
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,686
Likes
2,189
Points
280
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,686 2,189 280
Falsafa yako ni ya kweli. Ndio maana kwenye kabila letu tunakatazwa kuoa mwanamke aliyekwisha zalishwa...
 
davibby

davibby

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
253
Likes
171
Points
60
davibby

davibby

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
253 171 60
Mwanamke aliyezalisha sio kwamba anamatatizo zaid ya yule ambay hajaolewa. Unaeza ukaoa yule ambaye hana mtoto na mambo yakawa mabaya zaid. Haya mambo hayana ukabila
 
emanuel kiwonyi

emanuel kiwonyi

Senior Member
Joined
May 1, 2015
Messages
159
Likes
81
Points
45
emanuel kiwonyi

emanuel kiwonyi

Senior Member
Joined May 1, 2015
159 81 45
Kweli mkuu hata Mimi kuna mwanamke nilizae nae Na Nina muda mrefu Niko nae ameanza katabia flani Na Mimi Niko mbali nae kidogo bt nazani kuniambia tuachane anashindwa bt ameanza kunifanyia vituko Na Mimi nimeshagundua hilo na kuna MTU nazani amempata na ndio anaemshawishi bt na Mimi nataka niachane nae tu
 
K

kupata

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2016
Messages
379
Likes
205
Points
60
Age
38
K

kupata

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2016
379 205 60
Ujumbe wako kwa asilimia kubwa ni kweli, jambo hili huwa ni kwa sababu damu ziliungana zikawa mwili mmoja hata akikuchukia kiasi kikubwa ukijaonana nae tu anakuwa mpole jamani wanaume tumeumbwaje na Mungu?
 

Forum statistics

Threads 1,238,812
Members 476,185
Posts 29,331,615