Nifanyeje jamani kwa haya matokeo


mwita burure

mwita burure

Senior Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
192
Likes
40
Points
45
Age
20
mwita burure

mwita burure

Senior Member
Joined Jul 8, 2016
192 40 45
Habari wana jf nimehitimu kidato cha nne mwaka Jana na ufaulu wangu upo hivi DIV III 25 CIV D HIST D KISW C ENG C CHEM C PHYS D BIOS D GEO D B/MATH D je second selection lakini sizani kama ntachukuliwa pia nawaza kwenda private lakini nilitamani sana kusoma sayansi nifanyeje coz nacte wanaweza wasinichukue japo niliomba diploma in primary education ushauri pliz
 
David Harvey

David Harvey

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2014
Messages
1,764
Likes
1,443
Points
280
David Harvey

David Harvey

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2014
1,764 1,443 280
dogo achana na hiyo diploma in primary education utapoteza muda bure.
wakitoa maombi chagua kozi ya afya ngazi ya certificate CLINICAL MEDICINE
 
B

biee

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2013
Messages
332
Likes
65
Points
45
B

biee

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2013
332 65 45
Habari wana jf nimehitimu kidato cha nne mwaka Jana na ufaulu wangu upo hivi DIV III 25 CIV D HIST D KISW C ENG C CHEM C PHYS D BIOS D GEO D B/MATH D je second selection lakini sizani kama ntachukuliwa pia nawaza kwenda private lakini nilitamani sana kusoma sayansi nifanyeje coz nacte wanaweza wasinichukue japo niliomba diploma in primary education ushauri pliz
Kama unapenda coz za afya na uwezo upo better uombe vyuo vya afya uanzie hapo!
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,982
Likes
22,471
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,982 22,471 280
Chukua diploma za afya aiseee, utapenya uyafurahie maisha yako milele.
 
maramia

maramia

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
1,917
Likes
1,092
Points
280
maramia

maramia

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2015
1,917 1,092 280
Kwa nini usitafute shamba ulime matikiti maji kwani nyumbani ni wapi dogo?
 
Hannat15

Hannat15

Member
Joined
Jul 6, 2016
Messages
33
Likes
15
Points
15
Age
23
Hannat15

Hannat15

Member
Joined Jul 6, 2016
33 15 15
Njoo ZNZ km uwezo wa chuo mdogo kiroho safi advance unaenda HKL, HGK au hata CBG na PCM wanachkua hata CDD ilimrad upo advance
 
NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
350
Likes
230
Points
60
Age
27
NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
350 230 60
karibu uganda usome degree au karibu udom usome masters
 
miss confidence

miss confidence

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
395
Likes
271
Points
80
Age
22
miss confidence

miss confidence

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2016
395 271 80
Kk ndo ipo wapi hiyo
Wewe acha kupoteza muda nenda kasome clinical officer coz advance c rahisi now grades zipo juu Sanaa Na ni westage of time really I tell you
Habari wana jf nimehitimu kidato cha nne mwaka Jana na ufaulu wangu upo hivi DIV III 25 CIV D HIST D KISW C ENG C CHEM C PHYS D BIOS D GEO D B/MATH D je second selection lakini sizani kama ntachukuliwa pia nawaza kwenda private lakini nilitamani sana kusoma sayansi nifanyeje coz nacte wanaweza wasinichukue japo niliomba diploma in primary education ushauri pliz
 
saimon joseph

saimon joseph

Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
26
Likes
6
Points
5
Age
24
saimon joseph

saimon joseph

Member
Joined Jun 4, 2016
26 6 5
Habari wana jf nimehitimu kidato cha nne mwaka Jana na ufaulu wangu upo hivi DIV III 25 CIV D HIST D KISW C ENG C CHEM C PHYS D BIOS D GEO D B/MATH D je second selection lakini sizani kama ntachukuliwa pia nawaza kwenda private lakini nilitamani sana kusoma sayansi nifanyeje coz nacte wanaweza wasinichukue japo niliomba diploma in primary education ushauri pliz
Unaweza ukasoma advance so kama unayo nia kuendelea na masomo basi Unaweza ukanicheki 0656415981,nitakusaidia bila Shaka.
 

Forum statistics

Threads 1,236,755
Members 475,220
Posts 29,267,874