Honey Faith
JF-Expert Member
- Aug 21, 2013
- 15,782
- 11,840
Koh!koh!koh!!!!
Koh!koh!koh!!!!
koh koh koh,twende hospital maana na mimi nakohoa kweli mekunywa muarobaini lakini wapi
Ila sina hela ya kuendea hospital labda kama utanilipia tuongozane wote
Ila sina hela ya kuendea hospital labda kama utanilipia tuongozane wote
cheki salio bby nimekutuma kwenye mpesa gawio lko la escrow
Hee juzi tu ndo umepata mgao wa mabilioni leo nikulipie au hukupata wewe mgao huo jaman
Nipate wapi wakati mie account yangu ni mpesa tu siijui hiyo mkombozi wala stanbic
inawezekana una papara ya kupata utamu... fanya maandalizi ya ukweli...
"maumivu yakizidi muone daktari"
Nazipenda mada za usiku
hamia jlw mkuu