Nifanyaje nifaidi mapenzi nikiwa nae kitandani?

Nifanyaje nifaidi mapenzi nikiwa nae kitandani?

Dushe ni la kawaida in relative to what??
 
Mkiingia chumbani hakikisha umejiwekea lebo ya "L" learner......atakuvumilia, i guess hiyo ndo shida yako
 
inawezekana una papara ya kupata utamu... fanya maandalizi ya ukweli...

"maumivu yakizidi muone daktari"

Haa haaa nimzipenda hiyo maumivu yakizidi amuone dactari, ila ni kawaida kwa wadada wavivu kitandani, au wadogo,si unajua mwanzo mgumu
 
Haa haaa nimzipenda hiyo
maumivu yakizidi amuone dactari, ila ni kawaida kwa wadada wavivu
kitandani, au wadogo,si unajua mwanzo mgumu

ni shidah! namvumilia kwa sababu ameniambia bado hajaizoea
 
mm najuwa kama mtu ana kufeel sana, ata ukimshika chuchu na kugusagusa bachuchu anaridhika na kuenjoy, sio lazma umpande nakika 40, ndio aridhike
 
hizi ID mimi zinanichanganya kwa kweli, hebu naombeni mniitid Tyta wajameni
 
Back
Top Bottom