Nifahamisheni website za kazi Zanzibar

Nifahamisheni website za kazi Zanzibar

Tuchki

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2017
Posts
1,740
Reaction score
1,446
Habar wakubwa....naomba kujuzwa websites zinazotangaza ajira kwa Zanzibar ni zipi kwani office zipo nyingi za kiserikali na za watu binafsi bila kusahau mahotel hapa na sijui nianze wapi kutuma application kwa yoyote anaefahamu anisaidie tafadhali
 
Habar wakubwa....naomba kujuzwa websites zinazotangaza ajira kwa Zanzibar ni zipi kwani office zipo nyingi za kiserikali na za watu binafsi bila kusahau mahotel hapa na sijui nianze wapi kutuma application kwa yoyote anaefahamu anisaidie tafadhali
1.Kama sio Mzanzibar kupata kazi serikalini Zanzibar sahau
2.Kuhusu hizo nyingine ni PM no yako nimpe admin kuna group ya hizo kazi za Zanzibar almost ni Hotel na sekta ya utalii na nyinginezo.
 
1.Kama sio Mzanzibar kupata kazi serikalini Zanzibar sahau
2.Kuhusu hizo nyingine ni PM no yako nimpe admin kuna group ya hizo kazi za Zanzibar almost ni Hotel na sekta ya utalii na nyinginezo.
Mbna najaribu kukufata pm message hazitoki
 
1.Kama sio Mzanzibar kupata kazi serikalini Zanzibar sahau
2.Kuhusu hizo nyingine ni PM no yako nimpe admin kuna group ya hizo kazi za Zanzibar almost ni Hotel na sekta ya utalii na nyinginezo.
Kama vipi ni pm namba yako ili nikutext WhatsApp Mimi nikituma text hazitoki
 
Mediocrist samahani naomba unipm mana nmejaribu mm nmeshindwa
1.Kama sio Mzanzibar kupata kazi serikalini Zanzibar sahau
2.Kuhusu hizo nyingine ni PM no yako nimpe admin kuna group ya hizo kazi za Zanzibar almost ni Hotel na sekta ya utalii na nyinginezo.
 
Back
Top Bottom