Niendelee kusubiri NACTE au niende private A-level?


789

789

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2016
Messages
262
Likes
201
Points
60
Age
21
789

789

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2016
262 201 60
Jamani nime apply Nacte [law] Lakin naona wanazingua lakini wAzo lililo nijia kwenda Advance(private) ila kikwazo matokeo
Kisw C
Engl C
Hist D
Geo D
Civ D
Bio D
Math f
Nisubili Nacte au niende privat
 
NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
350
Likes
230
Points
60
Age
27
NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
350 230 60
umeomba kozi gani ?
 
starj4

starj4

Senior Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
144
Likes
20
Points
35
starj4

starj4

Senior Member
Joined Jul 2, 2016
144 20 35
Chem C
Bios C
Kisw D
Math E
Geog E
Hist E
Phz D
Naweza pata private f5 kwa wasitan wangu wa credt hzo msaada jaman na utaratibu wake utakuaje ansanten
 
R100

R100

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2014
Messages
340
Likes
79
Points
45
Age
22
R100

R100

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2014
340 79 45
Chem C
Bios C
Kisw D
Math E
Geog E
Hist E
Phz D
Naweza pata private f5 kwa wasitan wangu wa credt hzo msaada jaman na utaratibu wake utakuaje ansanten
Sifa uwe na credit tatu mkuu wewe unazo mbili
 
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,081
Likes
238
Points
160
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,081 238 160
Chem C
Bios C
Kisw D
Math E
Geog E
Hist E
Phz D
Wewe hii yako ngumu kidogo kwa sababu inaangukia ktk ule mfumo uliofutwa wa GPA badala ya DV.
Lakini nisikukatishe tamaa jaribu.
 
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,081
Likes
238
Points
160
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,081 238 160
Wewe unapungukiwa sifa.
Ili uweze kusajiliwa kwa masomo ya A' Level sharti uwe na principle pass tatu kwa kiwango cha daraja C.
Chakufanya ili upate sifa rudia mtihani wa kidato cha nne masomo matatu tofauti na kisw & Engl ili uwe na jumla ya credit 5 ambazo ni bora zaidi.
 
maramia

maramia

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
1,917
Likes
1,092
Points
280
maramia

maramia

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2015
1,917 1,092 280
Jamani nime apply Nacte [law] Lakin naona wanazingua lakini wAzo lililo nijia kwenda Advance(private) ila kikwazo matokeo
Kisw C
Engl C
Hist D
Geo D
Civ D
Bio D
Math f
Nisubili Nacte au niende privat
Kwa ufaulu wako sijui kwa nini wakuzengue kusoma sheria kwa sababu sifa ya kusoma certificate in law ni kuwa na ufaulu wa D4 English ikiwemo.
 
789

789

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2016
Messages
262
Likes
201
Points
60
Age
21
789

789

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2016
262 201 60
Kwa ufaulu wako sijui kwa nini wakuzengue kusoma sheria kwa sababu sifa ya kusoma certificate in law ni kuwa na ufaulu wa D4 English ikiwemo.
Kwaiyo ni some sheria niachane na advance ?
 
saimon joseph

saimon joseph

Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
26
Likes
6
Points
5
Age
24
saimon joseph

saimon joseph

Member
Joined Jun 4, 2016
26 6 5
Jamani nime apply Nacte [law] Lakin naona wanazingua lakini wAzo lililo nijia kwenda Advance(private) ila kikwazo matokeo
Kisw C
Engl C
Hist D
Geo D
Civ D
Bio D
Math f
Nisubili Nacte au niende privat
Ingekuwa vizuri kama ungeendelea na masomo ya advance so kama upo tayari na una nia ya kusoma basi Unaweza Nicheki 0656415981,bila Shaka nitakusaidia.
 
saimon joseph

saimon joseph

Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
26
Likes
6
Points
5
Age
24
saimon joseph

saimon joseph

Member
Joined Jun 4, 2016
26 6 5
Chem C
Bios C
Kisw D
Math E
Geog E
Hist E
Phz D
Naweza pata private f5 kwa wasitan wangu wa credt hzo msaada jaman na utaratibu wake utakuaje ansanten
Nicheki 0656415981,ntakusaidia.
 
A

Atwoki

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2015
Messages
313
Likes
100
Points
60
Age
26
A

Atwoki

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2015
313 100 60
Je hapa VP wakuu naweza pata private
civics B
history C
Biology B
chemistry C
physics D
geography E
kiswahili E
English B
Mathematics F
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,495
Likes
2,423
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,495 2,423 280
Je hapa VP wakuu naweza pata private
civics B
history C
Biology B
chemistry C
physics D
geography E
kiswahili E
English B
Mathematics F
Ungekuwa mtoto wa mwanasiasa hapo ungesoma chochote unachokipenda ila kwa kuwa ni mtoto wa Zakayo kama mimi naona giza mbele yako.
Kama una pesa kasomee udaktari, unesi, ufamasia au maabara kwa ngazi ya cheti/astashahada
 
A

Atwoki

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2015
Messages
313
Likes
100
Points
60
Age
26
A

Atwoki

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2015
313 100 60
Ungekuwa mtoto wa mwanasiasa hapo ungesoma chochote unachokipenda ila kwa kuwa ni mtoto wa Zakayo kama mimi naona giza mbele yako.
Kama una pesa kasomee udaktari, unesi, ufamasia au maabara kwa ngazi ya cheti/astashahada
poa kk
 
Andfaru

Andfaru

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2012
Messages
210
Likes
123
Points
60
Age
32
Andfaru

Andfaru

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2012
210 123 60
Chem C
Bios C
Kisw D
Math E
Geog E
Hist E
Phz D
Naweza pata private f5 kwa wasitan wangu wa credt hzo msaada jaman na utaratibu wake utakuaje ansanten
mkuu nitafute kwa namba 0713 308 881 kwa ajili ya advance
 
Andfaru

Andfaru

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2012
Messages
210
Likes
123
Points
60
Age
32
Andfaru

Andfaru

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2012
210 123 60
Jamani nime apply Nacte [law] Lakin naona wanazingua lakini wAzo lililo nijia kwenda Advance(private) ila kikwazo matokeo
Kisw C
Engl C
Hist D
Geo D
Civ D
Bio D
Math f
Nisubili Nacte au niende privat
mkuu naomba unicheki 0713 308 881 kwa maelekezo zaidi 0713 308 881
 

Forum statistics

Threads 1,235,919
Members 474,863
Posts 29,240,520