Nichukue hatua gani dhidi ya mtu huyu?

Son Of Almighty

Senior Member
Jun 28, 2017
132
449
Habari za Asubuhi Wakuu..

Ni miezi 10 sasa toka nidhulumiwe/ nitapeliwe 2mil na mtu ambaye nilimuamini sana na sikutaraji leo hii ingefikia hapa..

Nilifungua ofisi ambayo nilimuweka yeye kama msimamizi sababu ni kazi alokuwa na ujuzi na uzoefu nayo. Awali sikuwa na shaka naye ila baadae kupita miezi kama 3 na ofisi kuwa haileti pesa na saundi zikiwa nyingi nilimua kufanya uchunguzi na kubaini nimeibiwa sana zaidi ya mtaji niloweka kwa kazi ambazo tayari zilishafanyika kwenye ofisi yangu.

Baada ya kumbana mhusika alikiri na kuomba samahani na kuahidi kulipa; kuepusha nisiingie hasara zaidi basi kishingo upande na lengo ni pesa yangu irudi tuliandikishana mbele ya serikali ya mtaa kuwa pesa yangu arudishe tena pasipo riba kuepuka usumbufu na kelele na walimwengu.

Ndugu huyu alianza kuwa msumbufu sana, ikanibidi niripoti suala kwa ofisi ya RC na ikatoka barua kwenda eneo husika, basi akalipa theluthi ya deni na kuahidi kulipa inayobaki mwezi unaofuata, ajabu mpaka sasa ni miezi 4/5 hajalipa chochote na mbaya nimeshafika ofisi za wilaya husika napo walopewa jukumu la kusimamia suala langu nao imefikia wananikwepa; hawajibu msg wala kupokea simu zangu kabisa. Imefikia hatua hata nilipokwenda mara ya mwisho wanaonesha dharau za wazi kuhusu suala la kufuatilia haki yangu.

Yapata wiki 2 mdeni alipigiwa simu na ofisi ya mkoa baada ya kupeleka malalamiko yangu na akakiri na kusema ni kweli, akaomba alipe mwisho wa mwezi July ila ajabu alipopigiwa siku husika hakupokea kabisa, na ghafla hapatikani kabisa ila yupo na eneo alipo inajulikana.

Kila nikifikiria pesa yangu ilipotea zaidi muda wangu, pia dharau ambazo mdeni ananifanyia na wahusika serekali ya mtaa na mkoa pia hakika ninawaza kufanya maamuzi ambayo cjui nieleze vipi?

Naomba Ushauri hasa wataalamu wa sheria; walopitia scenario kama hizi na mwisho wakafanikiwa kupata haki zao, mimi ni mtu mwenye roho njema sana na kaliba ya huruma ila kwa hili nimeamua rasmi wacha tuonane wabaya tu. Kinachouma zaidi ni jinsi jamaa anavoniponda kwa dharau na kunichafua kwa kitu ambacho ni haki yangu.

Nakaribisha Ushauri au mwenye mawasiliano ya Waziri Jafo, anisaidie. Au kamanda wa takukuru ili nimmwagie huyu Afisa Tawala na DAS ugali na mboga kabisa
 
Kama alishalipa theluthi ya Deni Basi mpotezee tu.

Pesa inatafutwa,huko unakotaka kufika utapoteza pesa zaidi na muda.
Kapambane kutafuta nyingine.!

Ya walimwengu Ni magumu kuzidi hayo!
 
Nimegundua wewe huna Shukrani, Yaani Afisa Tawala na DAS waliosaidia ulipwe japo Theruthi ya Deni lako leo unataka ukawachongee kwa JAFFO? Sina cha kusema ila wewe ni mjuaji na utendelea kutapeliwa.
Pia Ofisi ya Mkuuu wa Wilaya haina mamlaka kisheria kukupatia haki, kama unataka HAKI NENDA MAHAKAMANI na hivyo ushapokea japo kidogo ndio utaona maajabu ya KESI YA MADAI jamaa anaweza kusema atakulipa elfu 1 kila wiki ndio utapata majibu ya Ujuaji wako.
 
Nimegundua wewe huna Shukrani, Yaani Afisa Tawala na DAS waliosaidia ulipwe japo Theruthi ya Deni lako leo unataka ukawachongee kwa JAFFO? Sina cha kusema ila wewe ni mjuaji na utendelea kutapeliwa.
Pia Ofisi ya Mkuuu wa Wilaya haina mamlaka kisheria kukupatia haki, kama unataka HAKI NENDA MAHAKAMANI na hivyo ushapokea japo kidogo ndio utaona maajabu ya KESI YA MADAI jamaa anaweza kusema atakulipa elfu 1 kila wiki ndio utapata majibu ya Ujuaji wako.
Wakati mwingine ni bora ukanyamaza au kujitafakari kabla hujajibu.. Nimetamka wazi hapa ofisi husika imefikia hatua wahusika unaowataja hakuna anayejibu msg wala kujibu simu zangu kabisa. Na nikienda wananikwepa, zaidi wanaonesha dharau za wazi kabisa..

Pia ujue moja ya majukumu ya hao watu ni kutatua migogoro katika maeneo wanayosimamia, na mahakamani pia usidhani ni kama ambavo umezoea kusikia au kuambiwa.

Na sikuwa mjinga kupita hatua zote hizi toka awali, Nimepita serekali ya mtaa, nimekwenda wilayani, pia mkoani na imefikia wahusika hawarespond.

Kwanini hawapokei simu wala kujibu msg zangu? Kwann nikienda wananikwepa? Tatizo nini? Kwanini mdeni amefikia kuonesha dharau za wazi kwangu na mamlaka hizo tajwa?

Anajiamini nini? Toka awali kama niliamua kudai pesa tu pasipo riba wala kutaka kwenda mahakamani nadhani hapo ungegundua ni mtu wa aina gani? Kuna communication barrier ambayo haina sababu na sipewi maelezo yeyote, then what do you expect me to do? Or what would you have done?

Jaribu ku reason before hujajibu hasa suala ambalo mtu anaelezea tatizo lake openly kuhitaji ushauri
 
Wakati mwingine ni bora ukanyamaza au kujitafakari kabla hujajibu.. Nimetamka wazi hapa ofisi husika imefikia hatua wahusika unaowataja hakuna anayejibu msg wala kujibu simu zangu kabisa. Na nikienda wananikwepa, zaidi wanaonesha dharau za wazi kabisa..

Pia ujue moja ya majukumu ya hao watu ni kutatua migogoro katika maeneo wanayosimamia, na mahakamani pia usidhani ni kama ambavo umezoea kusikia au kuambiwa.

Na sikuwa mjinga kupita hatua zote hizi toka awali, Nimepita serekali ya mtaa, nimekwenda wilayani, pia mkoani na imefikia wahusika hawarespond.

Kwanini hawapokei simu wala kujibu msg zangu? Kwann nikienda wananikwepa? Tatizo nini? Kwanini mdeni amefikia kuonesha dharau za wazi kwangu na mamlaka hizo tajwa? Anajiamini nini? Toka awali kama niliamua kudai pesa tu pasipo riba wala kutaka kwenda mahakamani nadhani hapo ungegundua ni mtu wa aina gani? Kuna communication barrier ambayo haina sababu na sipewi maelezo yeyote, then what do you expect me to do? Or what would you have done?

Jaribu ku reason before hujajibu hasa suala ambalo mtu anaelezea tatizo lake openly kuhitaji ushauri
Wingi wa maelezo yako ndio UJUAJI na uSHARI ulionao, usiwasumbue watu nenda MAHAKAMANI udai HAKI acha porojo kusumbua watu kwa Mil 1 yako unayodai.
 
Wingi wa maelezo yako ndio UJUAJI na uSHARI ulionao, usiwasumbue watu nenda MAHAKAMANI udai HAKI acha porojo kusumbua watu kwa Mil 1 yako unayodai.

Hivi nilikutafuta au kukuita uje uchangie uzi wangu? Naona una matatizo ya akili, nisisumbue watu wapi ambao katika comments za awali umeona wametamka hivo? Acha kuleta ujuaji wa kitoto na usipangie maamuzi mtu na pesa yake;

Wakati mwingine kaa kimya ufiche ujinga wako, hiyo 1mil unayoiona ni ndogo kuna watu ni mshahara wao wa karibu nusu mwaka, we unaonesha ni masikini na huenda ni mmoja wa wenye tabia za utapeli ndo maana unajibu ujinga
 
Back
Top Bottom