Nichukue hatua gani dhidi ya huyu mwanamke?

Nichukue hatua gani dhidi ya huyu mwanamke?

yello masai

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Posts
3,922
Reaction score
4,181
Ni takiribani mwaka mmoja tangu nilipomuoa. Kabla ya hapo alikuwa akiishi na mama ake wa kambo.

Tangu nimemuoa huyu mke wangu mama ake huyu amekuwa kila mara akija kwangu [kama mara sita au 5] na mara nyingi anakuja analala.. Kiukweli hii inakuwa kero kwangu ukizingatia nimepanga chumba na sebule tu, so akija hulala sebuleni.

Yote hayo tuyaache. Sasa ni kwamba juzi alikuja na kaondoka jana, sasa leo asubuhi naenda kupiga mswaki nikatafuta dawa ya mswaki siioni, nilivyomuuliza mke wangu kama anajua ilipo akaniambia nilimpa mama kaondoka nayo.

Kiukweli nimepigwa butwaa, najiuliza dawa tuliyokuwa tunatumia inakuwaje ampe mama? Na wakati anajua kabisa ndani hakuna dawa nyingine.
Kiimani pia naliona hili haliko sawa.

Nipeni ushuri kwa hili wadau. Nichukue hatua kwa hili, na hatua gani?
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Ni takiribani mwaka mmoja tangu nilipomuoa. Kabla ya hapo alikuwa akiishi na mama ake wa kambo.

Tangu nimemuoa huyu mke wangu mama ake huyu amekuwa kila mara akija kwangu [kama mara sita au 5] na mara nyingi anakuja analala.. Kiukweli hii inakuwa kero kwangu ukizingatia nimepanga chumba na sebule tu, so akija hulala sebuleni.

Yote hayo tuyaache. Sasa ni kwamba juzi alikuja na kaondoka jana, sasa leo asubuhi naenda kupiga mswaki nikatafuta dawa ya mswaki siioni, nilivyomuuliza mke wangu kama anajua ilipo akaniambia nilimpa mama kaondoka nayo.

Kiukweli nimepigwa butwaa, najiuliza dawa tuliyokuwa tunatumia inakuwaje ampe mama? Na wakati anajua kabisa ndani hakuna dawa nyingine.
Kiimani pia naliona hili haliko sawa.

Nipeni ushuri kwa hili wadau. Nichukue hatua kwa hili, na hatua gani?
Kweli vyuma vimekaza, dawa tu ya mswaki mbona kitu kidogo sana kanunue tu nyingine! Kuondoka nayo anaweza kuwa amesahau bahati mbaya au akawa na yeye anahitaji dawa ya meno na hamjamnunulia!
 
Mhhh,,,,,hahahaaaaa nunua nyingine mkuu japo vyuma vimekaza na umwambie hupend hzo tabia
 
Umwambie tu ukweli kuhusu hyo tabia ya mama ake..ila hata dawa jamani..aaah mkuu tutake radhi Jf
 
Lipiza tu.
Kwan we auna mchepuko, muhudumie yy akitoa dawa wew unaend toa hela. Swaaafiii kbs
 
Nunua Dawa nyingine acha maneno mengi huenda Nyumbani hana dawa ya meno achana na mambo ya Imani haba.
 
Back
Top Bottom