Ni zipi Agenda za CCM kwenye uchaguzi mdogo huu wa madiwani?

Freyzem

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
8,310
2,000
Bila kupepesa matamshi, hivi ajenda za ccm ni zipi katika uchaguzi mdogo unaotarajiwa kufanyika hivi karibuni?
Tumezoea ccm mkiwalaghai wananchi kila wakati kampeni za uchaguzi zinapotimia..
Mfano uchaguzi mkuu wa mwaka 2015 kuna mil 50 zilihaidiwa lakini hadi hivi leo hakuna kiongozi yeyote anayezizungumzia...!!
Agenda za ccm ni zipi??
 

Jorochere

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
1,000
2,000
Bila kupepesa matamshi, hivi ajenda za ccm ni zipi katika uchaguzi mdogo unaotarajiwa kufanyika hivi karibuni?
Tumezoea ccm mkiwalaghai wananchi kila wakati kampeni za uchaguzi zinapotimia..
Mfano uchaguzi mkuu wa mwaka 2015 kuna mil 50 zilihaidiwa lakini hadi hivi leo hakuna kiongozi yeyote anayezizungumzia...!!
Agenda za ccm ni zipi??
"Viwanda " mkuu mara hii tu umeshasahau....?
 

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,436
2,000
Ziko nyingi:
a)bei nzuri ya pamba kwa mwaka huu,hasa kanda ya ziwa!mathalani kwa mwaka jana bei ya pamba ilikuwa kati ya 600-900tsh kwa kilo,ila mwaka huu ni tshs 1200-1500!na wanunuaji waliambia na Magufuli aidha 1200 au waache pamba ya wakulima ili Serikali iinunue yenyewe!wakaufyata,na wanazengo wakauza kwa bei nzuri haijapata kutokea!
b)bei nzuri ya korosho toka 800@kilo to 3000tsh-4000tsh@kilo,uko kusini mpaka mbuzi wanakunywa bia!
c)kuondoa watumishi hewa hasa wale 19,000/=!unaweza jiuliza ajenda hii itawafurahisha vipi watz!ni rahisi!
Kwa taarifa yako watz wanawachukia wenye nacho,na kama unavyojua 80% ya watz ni maskini!na hakuna mtu asiyependa wenye nacho kama hawa!kwa akili ya kawaida wananchi wa kawaida hasa wakulima na wafugaji,wafanyabiashara mijini na vijijini wanaongoza kuwachukia watumishi wa serikali!CCM itakachofanya ni kuongezea petroli!unakumbuka sakata la mwalimu Msigwa?watumishi wa umma hawana mtetezi!tukiwatukana hao majukwaani watz watatupa kura!
d)wafanyabiashara hasa bodaboda na machinga kura zao tunazo!
Hio ndio c.c.m!
e) Hizo milioni 50 tutawapa 2019 ili 2020 wasitusahau
e)2020 tutaruhusu unywaji wa gongo,ili tupate hoja ya viwanda!
 

chinchilla coat

JF-Expert Member
May 16, 2016
4,860
2,000
Ziko nyingi:
a)bei nzuri ya pamba kwa mwaka huu,hasa kanda ya ziwa!mathalani mwaka jana bei ilikuwa kati ya 600-900tsh kwa kilo,ila mwaka huu ni tshs 1200-1500!na wanunuaji waliambia na Magufuli aidha 1200 au waache pamba ya wakulima ili Serikali iinunte!
b)bei nzuri ya korosho toka 800@kilo to 3000tsh-4000tsh@kilo,uko kusini mpaka mbuzi wanakunywa bia!
c)kuondoa watumishi hewa hasa wale 19,000/=!unaweza jiuliza ajenda hii itawafurahisha vipi watz!
Kwa taarifa yako watz wanawachukia wenye nacho,na kama unavyojua 80% ya watz ni maskini!na hakuna mtu asiyependa wenye nacho kama hawa!kwa akili ya kawaida wananchi wa kawaida hasa wakulima na wafugaji,wafanyabiashara mijini na vijijini wanaongoza kuwachukia watumishi wa serikali!CCM itakachofanya ni kuongezea petroli!unakumbuka sakata la mwalimu Msigwa?watumishi wa umma hawana mtetezi!tukiwatukana hao majukwaani watz watatupa kura!
d)wafanyabiashara hasa bodaboda na machinga kura zao tunazo!
Hio ndio c.c.m!
E)milioni 50 tutawapa 2019 ili 2020 wasitusahau
e)2020 tutaruhusu unywaji wa gongo,ili tupate hoja ya viwanda!
hahahaaaa chamadola kweli,
Ila watu hawana hela, na sio kila mtu ni mkulima wa hayo mazao, so kama mnataka kura ongezeni expenditure.... bana matumizi imesababisha private sector ina slow down sana, na ndio kimbilio la ajira nyingi, anachofanya huyu mzee, kitagharimu sana.... for the sake of Tanzania
 

Freyzem

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
8,310
2,000
Ziko nyingi:
a)bei nzuri ya pamba kwa mwaka huu,hasa kanda ya ziwa!mathalani mwaka jana bei ilikuwa kati ya 600-900tsh kwa kilo,ila mwaka huu ni tshs 1200-1500!na wanunuaji waliambia na Magufuli aidha 1200 au waache pamba ya wakulima ili Serikali iinunte!
b)bei nzuri ya korosho toka 800@kilo to 3000tsh-4000tsh@kilo,uko kusini mpaka mbuzi wanakunywa bia!
c)kuondoa watumishi hewa hasa wale 19,000/=!unaweza jiuliza ajenda hii itawafurahisha vipi watz!
Kwa taarifa yako watz wanawachukia wenye nacho,na kama unavyojua 80% ya watz ni maskini!na hakuna mtu asiyependa wenye nacho kama hawa!kwa akili ya kawaida wananchi wa kawaida hasa wakulima na wafugaji,wafanyabiashara mijini na vijijini wanaongoza kuwachukia watumishi wa serikali!CCM itakachofanya ni kuongezea petroli!unakumbuka sakata la mwalimu Msigwa?watumishi wa umma hawana mtetezi!tukiwatukana hao majukwaani watz watatupa kura!
d)wafanyabiashara hasa bodaboda na machinga kura zao tunazo!
Hio ndio c.c.m!
E)milioni 50 tutawapa 2019 ili 2020 wasitusahau[/Blue]
e)2020 tutaruhusu unywaji wa gongo,ili tupate hoja ya viwanda!
Pumbafu kabisa, yaani kwenye hizo color ndio hoj zenu????
Mnataka muhadae watanzania walio mazoba kwa huu upuuzi?
Haiwezekani haiwezekani mmekua mkiwahadaa watz kwa upumbavu, upuuzi, uongo na udhalimu! Dhambi mnayoifanya itawapeleja jehanamu!!!
 

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,436
2,000
Pumbafu kabisa, yaani kwenye hizo color ndio hoj zenu????
Mnataka muhadae watanzania walio mazoba kwa huu upuuzi?
Haiwezekani haiwezekani mmekua mkiwahadaa watz kwa upumbavu, upuuzi, uongo na udhalimu! Dhambi mnayoifanya itawapeleja jehanamu!!!
sio dhambi,we call it propaganda!
 

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,436
2,000
hahahaaaa chamadola kweli,
Ila watu hawana hela, na sio kila mtu ni mkulima wa hayo mazao, so kama mnataka kura ongezeni expenditure.... bana matumizi imesababisha private sector ina slow down sana, na ndio kimbilio la ajira nyingi, anachofanya huyu mzee, kitagharimu sana.... for the sake of Tanzania
Mkuu,unafikiri hatujui?tunajua!ajira,kodi nafuu,mishahara minono na upandishwaji wa madaraja tutawabip 2017 kidogo,halafu 2019 tunawapigia kidogo na 2020 tunafungulia mbwa!
 

James alamba

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
216
250
Ziko nyingi:
a)bei nzuri ya pamba kwa mwaka huu,hasa kanda ya ziwa!mathalani kwa mwaka jana bei ya pamba ilikuwa kati ya 600-900tsh kwa kilo,ila mwaka huu ni tshs 1200-1500!na wanunuaji waliambia na Magufuli aidha 1200 au waache pamba ya wakulima ili Serikali iinunue yenyewe!wakaufyata,na wanazengo wakauza kwa bei nzuri haijapata kutokea!
b)bei nzuri ya korosho toka 800@kilo to 3000tsh-4000tsh@kilo,uko kusini mpaka mbuzi wanakunywa bia!
c)kuondoa watumishi hewa hasa wale 19,000/=!unaweza jiuliza ajenda hii itawafurahisha vipi watz!ni rahisi!
Kwa taarifa yako watz wanawachukia wenye nacho,na kama unavyojua 80% ya watz ni maskini!na hakuna mtu asiyependa wenye nacho kama hawa!kwa akili ya kawaida wananchi wa kawaida hasa wakulima na wafugaji,wafanyabiashara mijini na vijijini wanaongoza kuwachukia watumishi wa serikali!CCM itakachofanya ni kuongezea petroli!unakumbuka sakata la mwalimu Msigwa?watumishi wa umma hawana mtetezi!tukiwatukana hao majukwaani watz watatupa kura!
d)wafanyabiashara hasa bodaboda na machinga kura zao tunazo!
Hio ndio c.c.m!
e) Hizo milioni 50 tutawapa 2019 ili 2020 wasitusahau
e)2020 tutaruhusu unywaji wa gongo,ili tupate hoja ya viwanda!
Haaaaa unachekelea bei ya pamba inapanda uku unga nao unazidi kupanda bei tu

Izo wafanyakazi hewa ni propaganda 2 mbona wanashindwa kuajiri watu tena

Hatua moja mbele ila hatua 3 nyuma hii inchi inajengwa taratibu sio kwa speed alikuja nayo uyu mzeeee
 

Freyzem

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
8,310
2,000
Mkuu,unafikiri hatujui?tunajua!ajira,kodi nafuu,mishahara minono na upandishwaji wa madaraja tutawabip 2017 kidogo,halafu 2019 tunawapigia kidogo na 2020 tunafungulia mbwa!
Hiyo 2019 ni danganya toto na ulaghai, watakaowaelewa ni mazombi tu..!!
 

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,436
2,000
Hiyo 2019 ni danganya toto na ulaghai, watakaowaelewa ni mazombi tu..!!
Na mazombi ndio mtaji wetu!Na bahati nzuri 60% ya watz ni mazombi!ni wajinga,maskini na waoga!
Tisheti Zinatosha Kuwafanya Watupe Kura Zao!
 

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,436
2,000
Haaaaa unachekelea bei ya pamba inapanda uku unga nao unazidi kupanda bei tu

Izo wafanyakazi hewa ni propaganda 2 mbona wanashindwa kuajiri watu tena

Hatua moja mbele ila hatua 3 nyuma hii inchi inajengwa taratibu sio kwa speed alikuja nayo uyu mzeeee
a)Hoja ya Unga Itaapply Mijini!Vijijini Watu Wengi Wana Maindi,na Kumbuka Mwaka Huu Watu Walipata Nafaka Nying!Na Sehemu Zenye Njaa Tutagawa Maindi au Mtama wa Msaada!Na Kumbuka Chaguzi Hizi Zinafanyika Ngazi ya Kata!Ngazi ni Laisi Kusambaza Nafaka!
Kata za Mijini,hakuna shida,bodaboda na wamachinga watatupa!
b)Ajira za serikali zinabeba 2% ya watz!Kwahyo hoja hii haina nguvu kivile!
 

Freyzem

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
8,310
2,000
a)Hoja ya Unga Itaapply Mijini!Vijijini Watu Wengi Wana Maindi,na Kumbuka Mwaka Huu Watu Walipata Nafaka Nying!Na Sehemu Zenye Njaa Tutagawa Maindi au Mtama wa Msaada!Na Kumbuka Chaguzi Hizi Zinafanyika Ngazi ya Kata!Ngazi ni Laisi Kusambaza Nafaka!
Kata za Mijini,hakuna shida,bodaboda na wamachinga watatupa!
b)Ajira za serikali zinabeba 2% ya watz!Kwahyo hoja hii haina nguvu kivile!
Hahaaaaa, duuh! Mbona unakuja na hoja dhaifu kiasi hicho mkuu??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom