Ni zipi Agenda za CCM kwenye uchaguzi mdogo huu wa madiwani? | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni zipi Agenda za CCM kwenye uchaguzi mdogo huu wa madiwani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Freyzem, Dec 26, 2016.

  1. Freyzem

    Freyzem JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2016
    Joined: Jun 29, 2013
    Messages: 4,786
    Likes Received: 9,792
    Trophy Points: 280
    Bila kupepesa matamshi, hivi ajenda za ccm ni zipi katika uchaguzi mdogo unaotarajiwa kufanyika hivi karibuni?
    Tumezoea ccm mkiwalaghai wananchi kila wakati kampeni za uchaguzi zinapotimia..
    Mfano uchaguzi mkuu wa mwaka 2015 kuna mil 50 zilihaidiwa lakini hadi hivi leo hakuna kiongozi yeyote anayezizungumzia...!!
    Agenda za ccm ni zipi??
     
  2. MWALLA

    MWALLA JF-Expert Member

    #21
    Dec 26, 2016
    Joined: Dec 12, 2006
    Messages: 7,543
    Likes Received: 1,789
    Trophy Points: 280
    Me nasubiria ile SINGEL yao ya "Tumeipenda wenyewe.. chaguo letu wenyew.."
     
  3. Freyzem

    Freyzem JF-Expert Member

    #22
    Dec 26, 2016
    Joined: Jun 29, 2013
    Messages: 4,786
    Likes Received: 9,792
    Trophy Points: 280
    Watatoa soon, bila shaka itakuwa kinyume cha lile sebene sijui taarabu..!!
     
  4. H

    Hwasha JF-Expert Member

    #23
    Dec 27, 2016
    Joined: Aug 22, 2015
    Messages: 1,194
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Tunaposubiri agenda za CCM ,tutajie za UKAWA au CHADEMA,au CUF ukiweza na za ACT-Wazalendo ili tuwapime.
     
  5. Freyzem

    Freyzem JF-Expert Member

    #24
    Dec 27, 2016
    Joined: Jun 29, 2013
    Messages: 4,786
    Likes Received: 9,792
    Trophy Points: 280
    Ukitoa ccm, vyama kama cdm vinakubalika sana, na havihitaji saana kujiuza!
    Weka ajenda za ccm ndio hoja iliyopo mezani...
     
  6. Meatu01

    Meatu01 Member

    #25
    Dec 30, 2016
    Joined: Dec 20, 2016
    Messages: 94
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 25
    CCM ni chama makini hakiwezi kukosa sela kama vipi karibu kwenye kampeni uzisikie.
     
  7. Freyzem

    Freyzem JF-Expert Member

    #26
    Dec 31, 2016
    Joined: Jun 29, 2013
    Messages: 4,786
    Likes Received: 9,792
    Trophy Points: 280
    Ni kweli hakiwezi kukosa sela,
    Ila sera hakina, kina sera za kulaghai wananchi ambazo ndio hizo waziita sela..
     
  8. f

    fazam JF-Expert Member

    #27
    Dec 31, 2016
    Joined: Feb 6, 2014
    Messages: 1,023
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    mimi siijui lakin watashinda.....kuliko kuwapa wale
     
  9. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #28
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,772
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    Mliopata kufika kwenye Kampeni za CCM kale kawimbo ka kuisoma namba kanapigwa huko au lah
     
  10. Freyzem

    Freyzem JF-Expert Member

    #29
    Jan 14, 2017
    Joined: Jun 29, 2013
    Messages: 4,786
    Likes Received: 9,792
    Trophy Points: 280
    Mimi nasubiria picha za pushup..
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #30
    Jan 14, 2017
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,655
    Likes Received: 1,951
    Trophy Points: 280
    Hawachelewi kuahidi meli.......
     
  12. Bila bila

    Bila bila JF-Expert Member

    #31
    Jan 14, 2017
    Joined: Dec 20, 2016
    Messages: 1,377
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    You are so genius ChamaDola.
     
  13. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #32
    Jan 18, 2017
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 40,623
    Likes Received: 23,114
    Trophy Points: 280
    Duuuuh
     
Loading...