General Mangi
JF-Expert Member
- Dec 21, 2013
- 15,317
- 23,192
Baada ya kuzitazama siasa zetu, nimetafakari na kugundua haya.
1. Sio ccm, chadema wala chama chochote cha siasa chenye dira na chenye nia njema na watanzania.
Viongozi wote wanawaza kushika dola kujaza matumbo yao.
2. Chadema sio chama cha kuaminika tena.
Ni ngumu kwa mtu aliye mfuasi wa hiki chama kuelewa hili kama hatakuwa free mind.
Hakuna chadema wanachokisimamia. Mbaya zaidi sisi tuliokuwa wafuasi wake badala ya kusimama na kuwakosoa pale wanapoboronga basi ndo tunawaunga mkono na kuwapa kichwa zaidi.
Chama cha upinzani hakisimami kama mpinzani kweli, nikiangalia S. Africa pamoja na upinzani kuwa wachache bungeni lkn angalieni Zuma anavyo zungushwaa.
3. Serikali ya Magufuli nayo haina dira.
Hili linaonekana wazi, hatuna vipaumbele, tunapenda kuanza kununua vitu vya anasa wakati watanzania wana matatizo lukuki. Sikuona haja ya kununua mindege ambayo najua mwisho wa siku itafia pale uwanjani.
Vijana tunashindwa kuwezeshwa tujiajiri, benk hazikopeshi, riba kubwa na mashart mengi.
Kama serikali imeshindwa kuajiri basi wekeni mazingira wezeshi kwa vijana kujiajiri, lkn haya hamuyaoni, mnaongeza makodi mengi kwenye mishahara ya watumishi, mnauwa purchasing power hatimae hata hivyo viwanda vitakuja kufa kwa bidhaa kudorora sokoni bila kununuliwa.
4. Watanzania wengi tumekosa ujasiri wa kuhoji, hatusimamii pamoja kuishinikiza serikali.
Leo wenzetu huko Kagera misaada yao haikuwafikia walengwaa, lkn mliopo Dar hata hili haliwagusi, kwingine wananchi washaingia barabarani kupinga ukatili huu.
NIWAKATI WA KUAMKA KAMA WATANZANIA, TUNASIMAMA KAMA WATANZANIA NA SIO CHADEMA, CCM WALA ASIYEKUWA NA CHAMA.
NIWAKATI WAKUSIMAMA KAMA WATANZANIA KUANGALIA MASLAI YETU NA SIO KUWAACHIA KIKUNDI FULANI.
NAOMBA MOTO HUU UANZIE HAPA JF.
IMETOSHA.
1. Sio ccm, chadema wala chama chochote cha siasa chenye dira na chenye nia njema na watanzania.
Viongozi wote wanawaza kushika dola kujaza matumbo yao.
2. Chadema sio chama cha kuaminika tena.
Ni ngumu kwa mtu aliye mfuasi wa hiki chama kuelewa hili kama hatakuwa free mind.
Hakuna chadema wanachokisimamia. Mbaya zaidi sisi tuliokuwa wafuasi wake badala ya kusimama na kuwakosoa pale wanapoboronga basi ndo tunawaunga mkono na kuwapa kichwa zaidi.
Chama cha upinzani hakisimami kama mpinzani kweli, nikiangalia S. Africa pamoja na upinzani kuwa wachache bungeni lkn angalieni Zuma anavyo zungushwaa.
3. Serikali ya Magufuli nayo haina dira.
Hili linaonekana wazi, hatuna vipaumbele, tunapenda kuanza kununua vitu vya anasa wakati watanzania wana matatizo lukuki. Sikuona haja ya kununua mindege ambayo najua mwisho wa siku itafia pale uwanjani.
Vijana tunashindwa kuwezeshwa tujiajiri, benk hazikopeshi, riba kubwa na mashart mengi.
Kama serikali imeshindwa kuajiri basi wekeni mazingira wezeshi kwa vijana kujiajiri, lkn haya hamuyaoni, mnaongeza makodi mengi kwenye mishahara ya watumishi, mnauwa purchasing power hatimae hata hivyo viwanda vitakuja kufa kwa bidhaa kudorora sokoni bila kununuliwa.
4. Watanzania wengi tumekosa ujasiri wa kuhoji, hatusimamii pamoja kuishinikiza serikali.
Leo wenzetu huko Kagera misaada yao haikuwafikia walengwaa, lkn mliopo Dar hata hili haliwagusi, kwingine wananchi washaingia barabarani kupinga ukatili huu.
NIWAKATI WA KUAMKA KAMA WATANZANIA, TUNASIMAMA KAMA WATANZANIA NA SIO CHADEMA, CCM WALA ASIYEKUWA NA CHAMA.
NIWAKATI WAKUSIMAMA KAMA WATANZANIA KUANGALIA MASLAI YETU NA SIO KUWAACHIA KIKUNDI FULANI.
NAOMBA MOTO HUU UANZIE HAPA JF.
IMETOSHA.