Ni tecno gani yenye ubora kuliko matoleo yote?

Ni tecno gani yenye ubora kuliko matoleo yote?

hamisi nondo

Senior Member
Joined
Aug 21, 2011
Posts
192
Reaction score
173
Wataalam naomb kufaham kwa hizi simu za tecno,,ambazo kila kukicha wanatoa matoleo mapya he mpaka kufikia sasa ni tecno gan ambayo ndio bora kuliko matoleo yote,,na yenye kamera ya ubora wa hal ya juu
 
Wataalam naomb kufaham kwa hizi simu za tecno,,ambazo kila kukicha wanatoa matoleo mapya he mpaka kufikia sasa ni tecno gan ambayo ndio bora kuliko matoleo yote,,na yenye kamera ya ubora wa hal ya juu
Tecno Cx
 
Wataalam naomb kufaham kwa hizi simu za tecno,,ambazo kila kukicha wanatoa matoleo mapya he mpaka kufikia sasa ni tecno gan ambayo ndio bora kuliko matoleo yote,,na yenye kamera ya ubora wa hal ya juu


Mi naona ile Tecno ya Nigeria ndiyo poa kabisa...Ona hii hapa:
 
Back
Top Bottom