Ni sawa mzazi kujua kiwango cha mshahara wangu?

Ni sawa mzazi kujua kiwango cha mshahara wangu?

Mimi hakuna mtu anajua nafanya kazi wanajua nipo tu mishemishe town au udalali
Na napenda ibaki hivyo hivyo
 
Inategemeana na wazazi wapoje wengine gubu🗣️
Yaani mzazi aliyekuzaa akakulea leo unamuita GUBU, na bahati mbaya wewe ndo unakuja kuzaa na kulea hiki kipindi cha akili za mitandao ndo utajua hujui, labda uchague kuwa msagaji au mswagwaji ili uzae, Lakini ukizaa kazi unayo.
 
Kismat ndio nini bwashee?
Smart gin.

Kinauzwa jero, ukinywa kimoja unalewa hadi kesho kutwa, ukizinduka ukiuliza ulikunywa nini ukitajiwa tu unalewa tena. Yaani ile inatakiwa ukizinduka usiongeleshwe habari za smart gin
 
Waambie itakusaidia endapu mzazi an mshahara mkubwa kuliko wako
 
Kwani ukimwambia mshahara wa uongo ataenda kuuliza kazini kwenu??
 
Sasa Naona sababu za kwanini ukifikisha miaka 18 unatakiwa uondoke kwenu! Suala la mshahara ni la mtu binafsi! Bahati mbaya kwa familia zetu ukishasema mshahara wako automatically kuna majukumu unaachiwa uyatekeleze kwasababu unakipato na wanasahau kama na wewe una ndoto zako unatakiwa kuzitimiza! Majukumu majukumu ukija kustuka ni 45 years na huna cha maana zaidi ya ndugu “watakao kuzika kwa masimango ya kushindwa kuwekeza ukiwa na nguvu na huwa wanasahau kabisa Kama uliwanunuliaga mchele, mafuta nk”
Sikiliza Moyo wako kisha uliza akili yako halafu fanya maamuzi kwa kutumia akili yako na siyo MOYO! Kila la kheri bhana! Familia za kiafrika kimeo sana
 
Ni haki ya mzazi kujua ila lazima uwe mwangalifu na kiasi. Maximum unayoweza kumweleza ni take home tu. Na kama anakuuliza ili naye apate mgao mweleze 1/3 tu.
 
tatizo ni pale ambapo hawawezi, kukataa kiasi chochote utakachowapa. na hawawezi kukuonea huruma pia, kwa hiyo ni wewe tu na maamuzi yako.
 
Back
Top Bottom