Ni sahihi kwa mwanamke kuishi pekee yake?

Ni sahihi kwa mwanamke kuishi pekee yake?

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Posts
6,126
Reaction score
5,761
Wadau hii inanitatiza unakuta mwanamke hajaolewa kabisa tena hana hata mtoto ila amepanga na anaishi pekee yake hata kama nyumbani ni mkoa huo huo je hii ni sahihi kwenu ?

Yaani hii inaonekanaje?
 
Inategemea na familia, maana kuna family nyingine unakuwa na 28yrs vidogo vyako 2 vinaolewa sasa huyo wa 3 wakiume anakudharau kwanini usiolewe unasubiri nini hapa, ndugu utahama tu ukapange
naona unamwaga story yako hahaaa
 
Kupanga na kuishi mwenyewe unajitegemea ndo ukubwa. Unajifunza kupambana na changamoto za maisha .u hav to act like a father,mother and kid at a same time. Ukizoea kujitegemea hakuna changamoto itakayokutisha ktk maisha.
 
Wadau hii inanitatiza unakuta mwanamke hajaolewa kabisa tena hana hata mtoto ila amepanga na anaishi pekee yake hata kama nyumbani ni mkoa huo huo je hii ni sahihi kwenu ?
Yaani hii inaonekanaje??
maamuzi tu hata anaweza kuamua kutoka anapoishi akaja kuishi kwangu haina mbaya.
 
Wengi wa wanawake wanaohama makwao kwenda kupanga huwa niukahaba ndio huwalazimisha wanaona wazazi wanawakaba koo.acheni ukahaba muolewe mwanamke mwenye kujielewa hawezi kutoka kwao akapange labda kuwe nadhalula.ukweli unauma
 
Back
Top Bottom