Ni nani anayemlinda Dr Ulimboka huko aliko? Lazima atambue kuwa majasusi dunia nzima hushirikiana. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani anayemlinda Dr Ulimboka huko aliko? Lazima atambue kuwa majasusi dunia nzima hushirikiana.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Jul 2, 2012.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Umakini na uimara wa ulinzi kwa dr Ulimboka unahitajika mahali popote alipo. Hii ni kuwakumbusha watanzania wenzangu kuwa, huwa tuna tabia ya kujisahau sana na kujiamini ki usalama tunapokuwa nje ya nchi. Inawezekana adui akatumia nguvu na uwezo wake kupeleka mashambulizi huko huko bondeni na kuleta madhara. Tusisahau kuwa, majasusi dunia nzima wanashirikiana kwa karibu kufanikisha mipango yao. Anayesimami usalama awe makini sana, hasa na wageni wanaofika kumuona wakijifanya ni watanzania waishio huko, wawe wanaume au wanawake. Inawezekana pia adui kuigiza kama daktari, wawe makini kwa mambo kama hayo pia.. Huu ni ushauri tu.
     
Loading...