Ni muda muafaka kwa Maalim Seif kuhamia CHADEMA

Ni muda muafaka kwa Maalim Seif kuhamia CHADEMA

mcoloo

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2015
Posts
918
Reaction score
1,402
Kwa hali ya mgogoro ulio dumu ndani ya CUF na kwa jinsi Maalim alivyo jitahidi kutafuta suluhu bila ya mafanikio inatosha kabisa kumshauri Maalim ahamie CHADEMA.

Lipumba kwa kutumiwa na vibaraka wake ameivuruga CUF kiasi kwamba sio rahisi kwa chama hicho kurudia hali yake ya zamani, dawa pekee ya kumkwamisha Lipumba na kumpoteza kabisa kwenye siasa ni Maalim kuhamia upande wa pili, hili jambo lina mkosesha raha sana Lipumba na genge lake, kwani hiyo ni kete ya ushindi kwa Maalim Seif , Lipumba anafahamu wazi kuwa endapo Maalim akitoka basi na yeye na wahuni wenzake watakuwa wamefikia mwisho wao.

Wanzibari ni watu wanaojitambua , ni watu wanaohitaji mabadiliko ya kweli katika kero zinazo wasumbua hivyo wanapojitokeza watu kama akina Lipumba wanaojali matumbo yao kuliko kushughulikia matatizo ya upande wa pili matatizo ambayo Maalim ameyaishi, kwao hawaoni shida kuhamia CHADEMA ili waendelee kupigania kile wanacho ona kwao kuwa ni haki yao.

Na niukweli usio pingika kuwa CUF Zanzibar wanasubiri kusikia tamko la Maalim Seif ili wahame naye. Lipumba hana lolote la kuwasaidia Wazanzibar mbali ya usaliti aliufanya .

Imefikia tamati Maalim hamia CHADEMA ,wanachama wako nyuma yako.
 
Kwa hali ya mgogoro ulio dumu ndani ya CUF na kwa jinsi Maalim alivyo jitahidi kutafuta suluhu bila ya mafanikio inatosha kabisa kumshauri Maalim ahamie CHADEMA.

Lipumba kwa kutumiwa na vibaraka wake ameivuruga CUF kiasi kwamba sio rahisi kwa chama hicho kurudia hali yake ya zamani, dawa pekee ya kumkwamisha Lipumba na kumpoteza kabisa kwenye siasa ni Maalim kuhamia upande wa pili, hili jambo lina mkosesha raha sana Lipumba na genge lake, kwani hiyo ni kete ya ushindi kwa Maalim Seif , Lipumba anafahamu wazi kuwa endapo Maalim akitoka basi na yeye na wahuni wenzake watakuwa wamefikia mwisho wao.

Wanzibari ni watu wanaojitambua , ni watu wanaohitaji mabadiliko ya kweli katika kero zinazo wasumbua hivyo wanapojitokeza watu kama akina Lipumba wanaojali matumbo yao kuliko kushughulikia matatizo ya upande wa pili matatizo ambayo Maalim ameyaishi, kwao hawaoni shida kuhamia CHADEMA ili waendelee kupigania kile wanacho ona kwao kuwa ni haki yao.

Na niukweli usio pingika kuwa CUF Zanzibar wanasubiri kusikia tamko la Maalim Seif ili wahame naye. Lipumba hana lolote la kuwasaidia Wazanzibar mbali ya usaliti aliufanya .

Imefikia tamati Maalim hamia CHADEMA ,wanachama wako nyuma yako.
Sio vizuri yeye maalimu kuhamia jambo jema na la busara ni chadema na vyama vingine waunde chama kimpya ambacho kila chama kitaakilisha maoni na itikadi zao, ili chama kimpya kiwe na sura ya vyama vyote sio kufuata tu chadema nayenyewe ina mapungufu yake katika muundo wake.
 
Sio vizuri yeye maalimu kuhamia jambo jema na la busara ni chadema na vyama vingine waunde chama kimpya ambacho kila chama kitaakilisha maoni na itikadi zao, ili chama kimpya kiwe na sura ya vyama vyote sio kufuata tu chadema nayenyewe ina mapungufu yake katika muundo wake.
Ni kweli unalosema ila uwezekano wa kuanzisha chama kipya kwa kipindi hiki halafu kiwe kina mhusu Maalim sidhani kama kita pata usajili
 
Kwa hali ya mgogoro ulio dumu ndani ya CUF na kwa jinsi Maalim alivyo jitahidi kutafuta suluhu bila ya mafanikio inatosha kabisa kumshauri Maalim ahamie CHADEMA.

Lipumba kwa kutumiwa na vibaraka wake ameivuruga CUF kiasi kwamba sio rahisi kwa chama hicho kurudia hali yake ya zamani, dawa pekee ya kumkwamisha Lipumba na kumpoteza kabisa kwenye siasa ni Maalim kuhamia upande wa pili, hili jambo lina mkosesha raha sana Lipumba na genge lake, kwani hiyo ni kete ya ushindi kwa Maalim Seif , Lipumba anafahamu wazi kuwa endapo Maalim akitoka basi na yeye na wahuni wenzake watakuwa wamefikia mwisho wao.

Wanzibari ni watu wanaojitambua , ni watu wanaohitaji mabadiliko ya kweli katika kero zinazo wasumbua hivyo wanapojitokeza watu kama akina Lipumba wanaojali matumbo yao kuliko kushughulikia matatizo ya upande wa pili matatizo ambayo Maalim ameyaishi, kwao hawaoni shida kuhamia CHADEMA ili waendelee kupigania kile wanacho ona kwao kuwa ni haki yao.

Na niukweli usio pingika kuwa CUF Zanzibar wanasubiri kusikia tamko la Maalim Seif ili wahame naye. Lipumba hana lolote la kuwasaidia Wazanzibar mbali ya usaliti aliufanya .

Imefikia tamati Maalim hamia CHADEMA ,wanachama wako nyuma yako.
Siku hizi mtu akihama chama chadema wanasema kanunuliwa.
Sasa Maalim akihamia Chadema tutaamuuliza umelipwa ngapi mzee?
 
Siku hizi mtu akihama chama chadema wanasema kanunuliwa.
Sasa Maalim akihamia Chadema tutaamuuliza umelipwa ngapi mzee?
Sio kuaanza usajili umpya ni kabadili jina la chama na kuabadilisha katiba na wadhamini pamoja na kusajili viongozi wapya hilo litaleta chachu na matumaini katika uchanguzi na Imani kubwa kwa raia.
 
Maalim Seif na Mbowe wote Ni waroho wa Ruzuku, Kwa tabia zao hawawezi kupikika changu kimoja

Seif aligomfitinisha Hayati Aboud Jumbe Kwa Mwl Nyerere, Seif alimfitinisha Hayati Idrisa Abdulwakeel Kwa Wapemba Na Sasa mnataka kumkaribisha Chadema

Nawahakikishia mnakaribisha Mgogoro Mkubwa Sana ndani ya Chadema

Seif ili upatane nae Basi Yeye ndio awe dereva otherwise hakubali
 
Sio kuaanza usajili umpya ni kabadili jina la chama na kuabadilisha katiba na wadhamini pamoja na kusajili viongozi wapya hilo litaleta chachu na matumaini katika uchanguzi na Imani kubwa kwa raia.
Ni wazo zuri ila tambua kuwa lengo ni kuvinyang'anya nguvu vyama vya upinzani au hata kuviua kabisa.
 
Maalim Seif na Mbowe wote Ni waroho wa Ruzuku, Kwa tabia zao hawawezi kupikika changu kimoja

Seif aligomfitinisha Hayati Aboud Jumbe Kwa Mwl Nyerere, Seif alimfitinisha Hayati Idrisa Abdulwakeel Kwa Wapemba Na Sasa mnataka kumkaribisha Chadema

Nawahakikishia mnakaribisha Mgogoro Mkubwa Sana ndani ya Chadema

Seif ili upatane nae Basi Yeye ndio awe dereva otherwise hakubali
Mkuu sidhani kama kuna mtu ambaye iko juu ya chama hata kama ana nguvu kiasi gani chama kitaibuka kua na nguvu kumzidi....ukiona hari kama hiyo ipo kwenye chama jua tu wanachama ni ndumila kuwili au dhaifu hata hawajui siasa za vyama.
 
Mkuu sidhani kama kuna mtu ambaye iko juu ya chama hata kama ana nguvu kiasi gani chama kitaibuka kua na nguvu kumzidi....ukiona hari kama hiyo ipo kwenye chama jua tu wanachama ni ndumila kuwili au dhaifu hata hawajui siasa za vyama.

Hiyo Ni theory ( nadharia) kiuhalisia Kila chama kina Mtu/ watu wenye ku influence Maamuzi kutokana ama Na pesa/ Madaraka Au fitna!

Chadema ilimpokea Lowassa 2015 kutokana na Ushawishi wa Mbowe binafsi

CCM ilimkata Lowassa 2015 kutokana na ushawishi wa Jakaya

Chama Kama chama kingeacha kiamue Basi CCM isingemkata Lowassa Na wala Chadema kisingempokea Lowassa
 
Sio vizuri yeye maalimu kuhamia jambo jema na la busara ni chadema na vyama vingine waunde chama kimpya ambacho kila chama kitaakilisha maoni na itikadi zao, ili chama kimpya kiwe na sura ya vyama vyote sio kufuata tu chadema nayenyewe ina mapungufu yake katika muundo wake.
Fafanua vizuri hayo mapungufu kwenye muundo wa chadema, vinginevyo na wewe ni wale wale.
 
Hiyo Ni theory ( nadharia) kiuhalisia Kila chama kina Mtu/ watu wenye ku influence Maamuzi kutokana ama Na pesa/ Madaraka Au fitna!

Chadema ilimpokea Lowassa 2015 kutokana na Ushawishi wa Mbowe binafsi

CCM ilimkata Lowassa 2015 kutokana na ushawishi wa Jakaya

Chama Kama chama kingeacha kiamue Basi CCM isingemkata Lowassa Na wala Chadema kisingempokea Lowassa
Hata huko kwenu bado mpaka leo watu wanasema ccm ilikuwa ya Nyerere, hii ya sasa hivi ni Mungu tu anajua.
 
Hiyo Ni theory ( nadharia) kiuhalisia Kila chama kina Mtu/ watu wenye ku influence Maamuzi kutokana ama Na pesa/ Madaraka Au fitna!
Ni kweli ana ifluence as long as is on the right track, ila akihama wa fuasi watamkimbia na kumtenga, nikupe mfano Wa KANU kule kenya Moi alikua ndokila kitu katika hicho chama alivo lazimisha Uhuru agombea uraisi watu walihama na kumtenga, mpaka alivo nyatuka mwenyewe mfano mgine siku mbowe atakavo taka kuungana na CCM inawezekana kufukuzwa hata kwenye chama.
 
Siku hizi mtu akihama chama chadema wanasema kanunuliwa.
Sasa Maalim akihamia Chadema tutaamuuliza umelipwa ngapi mzee?
Pole ndugu, epuka kuishi maisha ya kukariri vitu utahumia kwa umri huo.
 
Sio vizuri yeye maalimu kuhamia jambo jema na la busara ni chadema na vyama vingine waunde chama kimpya ambacho kila chama kitaakilisha maoni na itikadi zao, ili chama kimpya kiwe na sura ya vyama vyote sio kufuata tu chadema nayenyewe ina mapungufu yake katika muundo wake.
Hakitasajiliwa hicho mpaka 2020 Nov.
 
Kwa hali ya mgogoro ulio dumu ndani ya CUF na kwa jinsi Maalim alivyo jitahidi kutafuta suluhu bila ya mafanikio inatosha kabisa kumshauri Maalim ahamie CHADEMA.

Lipumba kwa kutumiwa na vibaraka wake ameivuruga CUF kiasi kwamba sio rahisi kwa chama hicho kurudia hali yake ya zamani, dawa pekee ya kumkwamisha Lipumba na kumpoteza kabisa kwenye siasa ni Maalim kuhamia upande wa pili, hili jambo lina mkosesha raha sana Lipumba na genge lake, kwani hiyo ni kete ya ushindi kwa Maalim Seif , Lipumba anafahamu wazi kuwa endapo Maalim akitoka basi na yeye na wahuni wenzake watakuwa wamefikia mwisho wao.

Wanzibari ni watu wanaojitambua , ni watu wanaohitaji mabadiliko ya kweli katika kero zinazo wasumbua hivyo wanapojitokeza watu kama akina Lipumba wanaojali matumbo yao kuliko kushughulikia matatizo ya upande wa pili matatizo ambayo Maalim ameyaishi, kwao hawaoni shida kuhamia CHADEMA ili waendelee kupigania kile wanacho ona kwao kuwa ni haki yao.

Na niukweli usio pingika kuwa CUF Zanzibar wanasubiri kusikia tamko la Maalim Seif ili wahame naye. Lipumba hana lolote la kuwasaidia Wazanzibar mbali ya usaliti aliufanya .

Imefikia tamati Maalim hamia CHADEMA ,wanachama wako nyuma yako.
Ni kweli mkuu lakini sio ufumbuzi wa kudumu wa ratizo wazinzibar na wa bara wanatofautiana na mengi sana cuf ni maalim na chadema ni mbowe
 
Inamaana ndani ya chadema hakuna viongozi wenye ushawishi mpaka mumchukue huyo bwana?????


Ubovu wa Mbowe ni mtu mwenye roho mbaya katengeneza mazingira magumu unaweza jikuta umetumia miaka 6 kujenga na kuimarisha chama bila kupata senti wakati huo unahatarisha maisha yako dhidi ya serikari ya Ndugu jiwe.
 
Back
Top Bottom