Ni mda gani hasa inachukua kutongoza hadi ukubaliwe.

Ni mda gani hasa inachukua kutongoza hadi ukubaliwe.

alumn

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2018
Posts
2,369
Reaction score
3,178
Nilimtongoza huyu mrembo baada ya kuvutiwa nae yapata wiki mbili sasa na kunjibu sawa nimekuelewa.

Kinachonichanganya hanijibu directly kama ameshanielewa pia, na isitoshe charting anarespond vizur sana sasa mimi naham ya kugegeda naona uvumilivu unanishinda kwa huyu mrembo.

Mabaharia hivi ni wapi nakwama nataka nimgegede ila anarukaruka tu isitoshe Nina wingu la mwaka mzima maana toka nimetoka ugiriki sijashiriki huu mchezo nahisi ufanisi wa kazi unadorora kwa ham ya mgegedo

Msaada mabaharia wenzangu..
 
usiwe na haraka, nenda nae taratibu panga mikakati y kumgegeda sasa😀
 
Hivi bado mnatongoza mpaka leo?...we mtumie laki 2 kwenye simu mwambie afanye nauli akufuate maeneo fulani...uone matokeo yake....kumbuka kwamba wakati we unasubiri akupe papuchi kuna jamaa wanajigongea kila siku kwa vocha za buku buku
 
usiwe na haraka, nenda nae taratibu panga mikakati y kumgegeda sasa😀

Sema mkuu nishaanza mikakati ila anakwepa kwepa maana naona na yeye kama ananielewa sema ananizungusha alafu mimi na ham na Mbunye yake yaan ndio apo najiuliza kama ananielewa ya nini kunizungusha si ajiachie tu maana kusema hajaridhia hasemi na kunitunuku pia ni danadana ndio nachoka yaan.
 
Sema mkuu nishaanza mikakati ila anakwepa kwepa maana naona na yeye kama ananielewa sema ananizungusha alafu mimi na ham na Mbunye yake yaan ndio apo najiuliza kama ananielewa ya nini kunizungusha si ajiachie tu maana kusema hajaridhia hasemi na kunitunuku pia ni danadana ndio nachoka yaan.
ndio wapo hivyo, akili zao na zetu nitofauti kabisa,.. lazima uende nae mdogo mdogo mdogo
 
Kweli bana I can I will.n.k wacha nikomae

Mkuu you can,you must,you will!😂😂😂

Mfanye akukubali kwanza...kukupa mambo haitachukua muda sana akishakukubali
 
Hivi bado mnatongoza mpaka leo?...we mtumie laki 2 kwenye simu mwambie afanye nauli akufuate maeneo fulani...uone matokeo yake....kumbuka kwamba wakati we unasubiri akupe papuchi kuna jamaa wanajigongea kila siku kwa vocha za buku buku

Hamna mkuu ukitanguliza pesa kwa kila jambo utaumia tu
 
kama nia yako ni kulala nae

muite kisha mtoe out baada ya hapo yote yataeleweka na utaonekana upo serious

Kwa kweli nia yangu ni kulala nae tu kama kuna lolote lingine itajulikana baada ya kulala nae.
 
Umestaafu? Kama una mafao we kampelekee bank statement
Amini ni siku hio hio
 
Mpe 'appointment' mkutane sehemu iliyotulia au mtoe 'out' nje ya mkoa....hii njia inawasaidia wengi kutafuna kirahisi ingawa utakuwa umetumia garama kiasi fulani.Ukimpeleka sehemu nzuri kwa muda muafaka atajikuta analoa mwenyewe tu na mambo mengine yanakuwa rahisi.
 
Mm nikitogoza sipati,
ILA NIKIPATA WALE WA KUBANANUSHA FIT FI TIGHT, analiwa tunaachanaa!
 
Back
Top Bottom