Ni maziwa gani yanafaa kwa mtoto

Ni maziwa gani yanafaa kwa mtoto

baraka_41

Member
Joined
Apr 19, 2011
Posts
9
Reaction score
10
Habari wana JF, ni mara yangu ya kwanza kuingia kwenye jukwaa hili, il anaomba msaada wenu, Je, ni maziwa gani yanafaa kwa mtoto wa miezi 3?
Natanguliza Shukurani
 
ni maziwa ya mama na kama unahitaji ya ziada ni ya ng'ombe ila usimpe bila kupata ushauri kwa wataalam mana yanavipimo ya jinsi ya kuyadailute
Habari wana JF, ni mara yangu ya kwanza kuingia kwenye jukwaa hili, il anaomba msaada wenu, Je, ni maziwa gani yanafaa kwa mtoto wa miezi 3?
Natanguliza Shukurani
 
Maziwa ya mama yake aliemzaa ndio lazima na mwambie mkeo amnyonyeshe mtoto kwa muda wa miaka 2 na ikiwezekana umlipe fidia mkeo kwa kukunyonyeshea mkeo
 
Habari wana JF, ni mara yangu ya kwanza kuingia kwenye jukwaa hili, il anaomba msaada wenu, Je, ni maziwa gani yanafaa kwa mtoto wa miezi 3?
Natanguliza Shukurani

Maziwa bora ni ya mama tu! Hayo mengine ni Kamari Mkuu! Ila ikilazimu nakushauri tumia ya ng'ombe (ambayo hayajapitia kiwandani kuchakachuliwa)si zaidi ya hayo. NB. Si mtaalam wa tiba/ushauri ila nina uzowefu wa kutosha ktk hili. Zaidi unaweza kuni-PM.
 
Ungepeleka kwa JF Doctor ingepata wachangiaji makini zaidi, ushauri wangu kama wadau hapo juu ni madhiwa ya mama! Asilete usista duu kwenye kunyonyesha kwani afya ya mtoto maisha yake yote huamuliwa na lishe awali ya utotoni.
 
maziwa ya mama/Ng'ombe..NEVER ya Kopo

Sio wakati wote maziwa ya mama ni bora kwani inategemea na mama anakula nini? Kuna madhara mengi ambayo mtoto anaweza kupata kama afya ya mama haichunguzwi mara kwa mara.
 
,maziwa ya mama pekee.mengineyo ni ya kopo ambayo yana nembo ya TBS na yasiwe yametoka china,kuna lactogen,yapo mengi tu kulingana na umri wa mtoto na yameandikwa miezi.usithubutu kumpa ya ngombe kwani yana fat nyingi haishauriki sana kwa mtoto,mwone dr wa watoto akushauri zaidi.kama ww ni mama nyonyesha hadi miezi 6.
 
Maziwa ya Mama - Kama ana lishe na Afya Nzuri

Maziwa ya Ngo'mbe - Yachemshwe, Ondoa Mafuta, Yachuje vizuri, Yapoze, Weka Kwenye Containers Safi, Pasha Moto kidogo unapotaka kumpa


Mengineyo naweza kukuunganisha na Mama_Enock akakusaidia - Ni Expert!
 
,maziwa ya mama pekee.mengineyo ni ya kopo ambayo yana nembo ya TBS na yasiwe yametoka china,kuna lactogen,yapo mengi tu kulingana na umri wa mtoto na yameandikwa miezi.usithubutu kumpa ya ngombe kwani yana fat nyingi haishauriki sana kwa mtoto,mwone dr wa watoto akushauri zaidi.kama ww ni mama nyonyesha hadi miezi 6.

ya ngombe ndio first line ukitoa ya mama. Yes yana fat na iron na virutubisho vingine kwa wing, ni lazima uyachangane na maji na kuongeza sukari kidogo. Ratio ni 1:2. Maziwa 1, maji nusu. Mfano maziwa lita 1 unaongeza maji nusu. Zingatia, afya ya ngombe asiwe amechomwa sindano za ugonjwa.
 
.......maziwa ya mama kwa mtoto wa umri huo, ikishindikana kabisa kuna maziwa ya unga yana formula kama maziwa ya mama..........sio mchina style kuna maziwa yanatoka UK au US ni bora.
Maziwa ya ng'ombe hayafai kwa mtoto wa umri huo hadi afikie mwaka 1 ndio utumbo wake utaweza kudigestive maziwa ya ng'ombe.
 
Maziwa ya Mama - Kama ana lishe na Afya Nzuri

Maziwa ya Ngo'mbe - Yachemshwe, Ondoa Mafuta, Yachuje vizuri, Yapoze, Weka Kwenye Containers Safi, Pasha Moto kidogo unapotaka kumpa


Mengineyo naweza kukuunganisha na Mama_Enock akakusaidia - Ni Expert!

pliz niunganishe na huyo mama eneck mimi nina mapacha na mama yao watoto wanamnyonya sana
 
kwa miezi 6 ya kwanza inatakiwa mazwa ya mama tu, usimpe hata maji.
 
Nilifikiri angeeleza kuna tatizo gani hadi mtoto mdogo namna hii asinyonye maziwa ya mamaye! Hilo mosi,km kuna sababu ya msingi kumfanya mama ashindwe kumnyonyesha ndipo ushauri wa waungwana waliotangulia (plus ushauri wa Dr) utumike!
 
pliz niunganishe na huyo mama eneck mimi nina mapacha na mama yao watoto wanamnyonya sana

Kwa hiyo ndo unataka uharibu watoto na miziwa ya kiwanda? Pumbafff.... Badala ya kutafiti lishe za kumfanya mama atoe maziwa mengi, wewe unataka shortcut kisa bibie amekuambia anaogopa kuharibika shape! Xhenzy kabisa...
 
yap nikweli maziwa ya ng'ombe yananguvu sana na ndio maana unatakiwa kudailute kutegemea na lita na umri wa mtoto..maziwa ya kopo yanadaiwa kuwa na zink inayosababisha matatizo ya kukosa choo kwa watoto kwa maelezo zaidi please waone wataalam
,maziwa ya mama pekee.mengineyo ni ya kopo ambayo yana nembo ya TBS na yasiwe yametoka china,kuna lactogen,yapo mengi tu kulingana na umri wa mtoto na yameandikwa miezi.usithubutu kumpa ya ngombe kwani yana fat nyingi haishauriki sana kwa mtoto,mwone dr wa watoto akushauri zaidi.kama ww ni mama nyonyesha hadi miezi 6.
 
Nashukuru sana wote kwa mchango wenu, ni kuwa mama yake anamnyonyesha ila likizo yake ya uzazi karibu inaisha na ataanza kwenda kazini hivyo kutokuwa karibu na mtoto kwa muda , hayo maziwa ni ya kutumika wakati mama hayupo.
 
ni maziwa ya mama na kama unahitaji ya ziada ni ya ng'ombe ila usimpe bila kupata ushauri kwa wataalam mana yanavipimo ya jinsi ya kuyadailute

Hapana, maziwa ya ng'ombe hayashauriwi mpaka mtoto atimize mwaka mmoja
 
Back
Top Bottom