hili suali najiuliza kila siku ila sijawai kupata jibu lake,labda tujadili hili ingawaje najua kwa makomandoo wa simba na yanga nitawaudhi ila ukweli ndio huo.
hili suali najiuliza kila siku ila sijawai kupata jibu lake,labda tujadili hili ingawaje najua kwa makomandoo wa simba na yanga nitawaudhi ila ukweli ndio huo.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.