Ni kweli bunge la katiba limevamiwa na mapepo ?

Ni kweli bunge la katiba limevamiwa na mapepo ?

mmaranguoriginal.

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Posts
4,060
Reaction score
460
Wadau, mheshimiwa sana kikwete amesema bunge la katiba liliingiliwa na mapepo na kuvuruga mchakato mzima wa katiba mpya, na kuwaomba viongozi wa dini wawaombee wajumbe wa katiba wawe na mshikamano ili kumalizia vifungu vyote vilivyobakia,mosi swali la kujiuliza hapa hayo mapepo ni kina nani ? Je ni ukawa ? Au ni ccm ? Na hayo mapepo yaliyowaingilia wametoka wapi na wana sura ya kibinadamu.kwanini hayo mapepo watuonee wivu watanzania na katiba yetu na kuamua kuvuruga. Nipeni ushauri wenu wadau haya mapepo ni viumbe gani kikwete anayeomba viongozi wa dini kuyakemea ?.nawasilisha
 
Pepo No 1. Sitta kupindisha kanuni kuruhusu JK ahutubie baada ya J.Warioba kuwasilisha Rasimu bungeni.
Pepo No.2. JK kuzindua bunge maalum kwa kuvaa koti la M/kiti wa CCM badala ya kuvaa U-rais wa nchi
Pepo No.3. CCM Kupenyeza rasimu mbadala itokanayo na rasimu na msimamo wao na kuacha maoni ya wananchi
Pepo No.4 Wajumbe wa CCM kutema cheche za mipasho na matusi
Pepo No.5 CCM kutumia wingi wa wajumbe wao badala ya uzito wa hoja katika kutoa maamuzi.
 
Pepo No 1. Sitta kupindisha kanuni kuruhusu JK ahutubie baada ya J.Warioba kuwasilisha Rasimu bungeni.
Pepo No.2. JK kuzindua bunge maalum kwa kuvaa koti la M/kiti wa CCM badala ya kuvaa U-rais wa nchi
Pepo No.3. CCM Kupenyeza rasimu mbadala itokanayo na rasimu na msimamo wao na kuacha maoni ya wananchi
Pepo No.4 Wajumbe wa CCM kutema cheche za mipasho na matusi
Pepo No.5 CCM kutumia wingi wa wajumbe wao badala ya uzito wa hoja katika kutoa maamuzi.

pepo na 6: UKAWA KUTOKA NJE NA KUGOMA KURUDI
 
Pepo kuu: JK kumpuuzia Kakobe katika uteuzi wake.
Tukumbuke Kakobe alisema wamemuudhi Bwana.

Mwanzo 11:7 "Haya, na tushuke huko, tuwachafulie usemi wao ili wasisikilizane maneno wao kwa wao."
 
Ni kweli ukawa ndiyo mapepo waliovamia bunge la katiba.
 
Pepo kuu: JK kumpuuzia Kakobe katika uteuzi wake.
Tukumbuke Kakobe alisema wamemuudhi Bwana.

Mwanzo 11:7 "Haya, na tushuke huko, tuwachafulie usemi wao ili wasisikilizane maneno wao kwa wao."
Kakobe mwenyewe ndiyo pepo namba moja angeteuliwe yangekuwa mapepo mengi sana kwenye bunge hili bora aliachwa.
 
Wakuu ! Tujue wazi kuwa, "Pepo au Jini ni roho zenye uwezo wa kumwingia kiumbe yeyote na kutimiza kusudi la kishetani !"
 
Wadau, mheshimiwa sana kikwete amesema bunge la katiba liliingiliwa na mapepo na kuvuruga mchakato mzima wa katiba mpya, na kuwaomba viongozi wa dini wawaombee wajumbe wa katiba wawe na mshikamano ili kumalizia vifungu vyote vilivyobakia,mosi swali la kujiuliza hapa hayo mapepo ni kina nani ? Je ni ukawa ? Au ni ccm ? Na hayo mapepo yaliyowaingilia wametoka wapi na wana sura ya kibinadamu.kwanini hayo mapepo watuonee wivu watanzania na katiba yetu na kuamua kuvuruga. Nipeni ushauri wenu wadau haya mapepo ni viumbe gani kikwete anayeomba viongozi wa dini kuyakemea ?.nawasilisha

Mitusi aloporomoshewa Jusa na Warioba, Mwenyekiti Sitta kunyamazia matusi na kuwaambia wanaotoa matusi kuwa muda wao unalindwa, CCM zanzibar kukataa maoni yao waliotoa kwa Tume unafikiri ni akili yao? Lazima kuna pepo linawaongoza.
 
pepo na 6: UKAWA KUTOKA NJE NA KUGOMA KURUDI

Nadhani PEPO kuu litakuwa ni lile la kuunga mkono jambo ambalo ungekuwa huna mapepo usingeliunga mkono. Tena ukijua ni la kujiangamiza mwenyewe, usingethubutu. Lakini kwa vile kichwa kinaendeshwa na pepo unaanza kutamka mambo ambayo ni juzi tu uliyapinga kwa vile ulijua hayafai na watu wanajua pia hayafai. Viongozi wa dini wa wasio Manabii wa Uongo waombe ili wasizidiwe na wale wa uongo ili wasimfurahishe baba yao shetani anayetaka kunywa damu ya watanzania. I Mean it, I'm not joking!
 
He is running away from his responsibilities as a President.

Edukawa.jpg

 
Back
Top Bottom