Ni kweli asilimia kubwa ya wanaume ni vichaa kwenye mapenzi?

sliding

Member
Mar 3, 2017
76
125
Kuna jamaa mmoja kanipa mfano mmoja wa wanaume na wanawake kuwa pamoja na umapepe wa wanawake kujidhalilisha kwenye kumbi za starehe kwa kuvaa nusu uchi lakini kamwe huwezi kuta mwanamke kichaa kuzaa na mwanaume kichaa. Lakini mwanaume mwenye akili timamu anazaa na mwanamke mwehu. Hii ikoje wadau?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom