Nguvu ya mke

Kama kilichowatokea PSG [emoji28][emoji28]
Messi tayari ashatupia mawili.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
 
Wewe ni mtu mshenzi sana unaweza vipi kutaka tigo ya mkeo? Kitu ambacho vitabu vyote vitakatifu vya dini vimekataza! au isijekuwa nawewe ulipo kuwa mdogo wananzego walikula tigo yako na sasa ni wakati wakulipa kisasi! Shame on you
Kivipi mkuu hebu nisaidie,ningefanyaje hapo?

Sent from my TA-1024 using Tapatalk

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole kwa kukukera mkuu

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…