Nguvu ya mkaa katika kutakasa mwili...


mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,420
Likes
13,557
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,420 13,557 280
Mkaa (charcoal) ni moja ya tiba isiyotiliwa maanani lakini inathamani katika kuleta uzima na kuuboresha.

kazi ya mwili sio kupokea sumu bali chakula. Lakini kwa bahati mbaya kwa dunia ya sasa vyakula vingi na vinywaji lukuki vinaambatana na sumu hata kama ni viwango vya chini lkn madhara ya muda mrefu ni hakika.

Mkaa unasifa ya pekee. haufyonzi(absorb) sumu au kemikali hatarishi bali unazikamata(adsorb) na kutoka nazo nje kwa njia ya haja kubwa.

jinsi ya kufanya:
saga mkaa weka kwenye glass kiasi cha robo changanya na maji kujaza sehemu iliyobaki kisha kunywa hata mara mbili kwa siku. sio lazima kila siku ila kwa kipindi kifupi tu.

kama ambavyo mkaa hutumika kunyonya dhahabu migodini, utanyonya na kuondoa kemikali hasa heavy metals na kuziondoa. Hapo utakuwa umejiepusha na safari za matibabu india miaka yako ijayo bila gharama.

nimejifunza mahala...
 
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,112
Likes
5,847
Points
280
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,112 5,847 280
Kipindi fulani nilikuwa natumia kusafishia meno na yalikuwa meupe kweli.
 
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
3,245
Likes
3,011
Points
280
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
3,245 3,011 280
Ile Carbon inayotumika Migodini inakua ni Changarawe ndogo ndogo.
Sasa kwa idea yako tukisaga si itakua unga! Je unga unga unaweza kukamata chochote?

Otherwise kuna maelekezo hujayaweka!
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,420
Likes
13,557
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,420 13,557 280
Kipindi fulani nilikuwa natumia kusafishia meno na yalikuwa meupe kweli.
sana tu.
kusafisha meno badala ya kutumia mkaa au dawa ya meno tumia strawberry yale matunda.
kuna chemistry hapo kati ya hilo tunda na ule uchafu mambo ya acid na base. ukifanikiwa unaweza kuendelea na ustaarabu wa kawaida.

God created nature as a healing agent if we disregard some basic natural laws.
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,420
Likes
13,557
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,420 13,557 280
umejifunza mahala gani
kitabu kinachotoa mbadala wa madawa kwa familia.
njia hizi zilitumika duniani kabla ya revolution ya madawa ya hospitalini mkuu jose.
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,140
Likes
47,734
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,140 47,734 280
kitabu kinachotoa mbadala wa madawa kwa familia.
njia hizi zilitumika duniani kabla ya revolution ya madawa ya hospitalini mkuu jose.
anhaa..vipi hamna madhara
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,420
Likes
13,557
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,420 13,557 280
Ile Carbon inayotumika Migodini inakua ni Changarawe ndogo ndogo.
Sasa kwa idea yako tukisaga si itakua unga! Je unga unga unaweza kukamata chochote?

Otherwise kuna maelekezo hujayaweka!
ni kweli mkuu zile carbon ni kubwa kipenyo ni mm kadhaa nadhani.
lkn zile nadhani zimekuwa customized kwa kukamata dhahabu kwa msaada wa kemikali nyingine na kwa kiwango flani (mfani NaCN) na LIME kwa ajili ya kumaintain PH inayitakiwa.

na dhani kusagwa kumeangalia mazingira ya tumbo la mwanadamu na chemistry yake mkuu.
ila hiyo form ya carbon hasa natural mkaa uliosagwa ndio ilikuwa recommendation ya hiyo rejea.
 
Mwamba028

Mwamba028

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2013
Messages
3,673
Likes
1,477
Points
280
Mwamba028

Mwamba028

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2013
3,673 1,477 280
Mkaa wa mti gani? Au wowote tu?? Vp kuhusu madhara yoyote
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,420
Likes
13,557
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,420 13,557 280
anhaa..vipi hamna madhara
Mkaa wa mti gani? Au wowote tu?? Vp kuhusu madhara yoyote
mkaa umekuwa ukitumika kwa maelfu ya miaka kama tiba asilia bila kuwa na record ya kuleta madhara. unaweza kukumbuka hata tukiwa watoto tulikula mikaa bila madhara yoyote.

Mkaa umekuwa rated category 1 na Food and Drug Administration FDA ya US kuwa ni salama na unafaa. kwa tfda au taasisi za tiba asilia bongo sifahamu.

mkaa unakuwa recommended na vyanzo ya uhakika vya kuondoa sumu mwilini kama Poison Control Centers,Padiatric and Toxicologist associations...

mwenyewe nimetumia sioni madhara yoyote.
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,420
Likes
13,557
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,420 13,557 280
una kunywa na mkaa wote?
ndio huo ndio unaotakiwa...
kuondoa wasiwasi kuna makampuni duniani wanatengeneza mikaa maalumu "activated charcoal" na kuusaga kuongezq adsobility yake hadi mara 100 ya mkaa wa kawaida kwa kuufanya kuwa ungaunga na kuuza kwa maelfu ya shilingi.
kitu hicho unaweza kukifanya mwenyewe nyumbani.
hapa nimetoa simple home remedy. hata kama mtu kanywa sumu baada ya kutapishwa saga mkaa nusu kikombe jaza maji mnyweshe wote, utakomba sumusumu zote zikizobakia.
 
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
3,245
Likes
3,011
Points
280
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
3,245 3,011 280
ni kweli mkuu zile carbon ni kubwa kipenyo ni mm kadhaa nadhani.
lkn zile nadhani zimekuwa customized kwa kukamata dhahabu kwa msaada wa kemikali nyingine na kwa kiwango flani (mfani NaCN) na LIME kwa ajili ya kumaintain PH inayitakiwa.

na dhani kusagwa kumeangalia mazingira ya tumbo la mwanadamu na chemistry yake mkuu.
ila hiyo form ya carbon hasa natural mkaa uliosagwa ndio ilikuwa recommendation ya hiyo rejea.
OK, na inatakiwa Powder kabisa au Chengachenga?
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,420
Likes
13,557
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,420 13,557 280
OK, na inatakiwa Powder kabisa au Chengachenga?
powder inakuwa na uwezo mkubwa wakuadsorb hivyo kuleta manufaa kwa wakati.
na ndio recommended na wataalam wa tiba asili.
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,140
Likes
47,734
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,140 47,734 280
mkaa umekuwa ukitumika kwa maelfu ya miaka kama tiba asilia bila kuwa na record ya kuleta madhara. unaweza kukumbuka hata tukiwa watoto tulikula mikaa bila madhara yoyote.

Mkaa umekuwa rated category 1 na Food and Drug Administration FDA ya US kuwa ni salama na unafaa. kwa tfda au taasisi za tiba asilia bongo sifahamu.

mkaa unakuwa recommended na vyanzo ya uhakika vya kuondoa sumu mwilini kama Poison Control Centers,Padiatric and Toxicologist associations...

mwenyewe nimetumia sioni madhara yoyote.
poa poa kiongozi
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,238
Likes
17,053
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,238 17,053 280
Kila mtu ni mtaalamu siku hizi atii...
Kuna somo naliandaa, ntawafunza jinsi mavi ya mbuni na mkojo wa mbuzi ilivyo na nguvu...
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
8,463
Likes
6,007
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
8,463 6,007 280
Kila mtu ni mtaalamu siku hizi atii...
Kuna somo naliandaa, ntawafunza jinsi mavi ya mbuni na mkojo wa mbuzi ilivyo na nguvu...
Na uje unywe mbele yetu kwanza tuione hiyo nguvu yake kupitia kwako!
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,420
Likes
13,557
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,420 13,557 280
Kila mtu ni mtaalamu siku hizi atii...
Kuna somo naliandaa, ntawafunza jinsi mavi ya mbuni na mkojo wa mbuzi ilivyo na nguvu...
unaandaa kwa sababu kila mtu siku hizi anajifanya mtaalam au kwa sababu unakitu unataka kushare na jamii ndugu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,204
Members 475,501
Posts 29,281,340