Poz bizo swaxter Member Joined Feb 27, 2013 Posts 46 Reaction score 3 Jul 22, 2014 #1 daaah unajua mwanadam asie juta kwa mapungufu au mabaya aliyo tenda ujue bado haja pevuka akili pia kupitwa na mazuri pia ni hasara kubwa JF patamu xana nili ingia kwa bahati mbaya lakini kwa sasa roho ina pwita!
daaah unajua mwanadam asie juta kwa mapungufu au mabaya aliyo tenda ujue bado haja pevuka akili pia kupitwa na mazuri pia ni hasara kubwa JF patamu xana nili ingia kwa bahati mbaya lakini kwa sasa roho ina pwita!
Spider JF-Expert Member Joined Feb 13, 2011 Posts 1,641 Reaction score 558 Jul 22, 2014 #2 karibu sana jf
Damy Scotty JF-Expert Member Joined Dec 25, 2012 Posts 717 Reaction score 454 Jul 22, 2014 #3 Vua viatu ndo uingie Sent from my iPhone4 using JamiiForums
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,454 Reaction score 29,873 Jul 22, 2014 #4 Jiachie jamvini..
Kibo10 JF-Expert Member Joined Aug 20, 2013 Posts 11,278 Reaction score 8,868 Jul 22, 2014 #5 Jitu lina mwaka hapa bado linapiga hodi
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,182 Reaction score 111,124 Jul 23, 2014 #6 Karibu sana JF...
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,886 Reaction score 13,878 Aug 14, 2014 #8 Krb sana JF...............................