Ngasa

Ngasa

Shaffin Simbamwene

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2008
Posts
2,156
Reaction score
1,539
Ngasa anadaiwa ni mnazi wa yanga na hiyo ndiyo sababu ya kutimuliwa pale Azam.
Je ataweza kuhimili mikiki ya mashabiki wa msimbazi iwapo watapigwa bao na wana jangwa naye mchezo ukawa umemkataa?
 
Ngasa anadaiwa ni mnazi wa yanga na hiyo ndiyo sababu ya kutimuliwa pale Azam.
Je ataweza kuhimili mikiki ya mashabiki wa msimbazi iwapo watapigwa bao na wana jangwa naye mchezo ukawa umemkataa?

Mpira ni dakika 90 na kama mchezo utakuwa umemkataa siku hiyo obvious hatacheza dakika zote 90, kwa hiyo yeye peke yake hawezi kuwa sababu ya kufungwa endapo timu yake anayoichezea itafungwa.
 
Mpira ni dakika 90 na kama mchezo utakuwa umemkataa siku hiyo obvious hatacheza dakika zote 90, kwa hiyo yeye peke yake hawezi kuwa sababu ya kufungwa endapo timu yake anayoichezea itafungwa.

Tawire
 
Back
Top Bottom