FT: Netherlands 1-1 Morocco | World Cup 2026 | Estadio BBVA | Juni 30, 2026 | 10:00 Alfajiri. Morocco afuzu kwa penati 3- 2

FT: Netherlands 1-1 Morocco | World Cup 2026 | Estadio BBVA | Juni 30, 2026 | 10:00 Alfajiri. Morocco afuzu kwa penati 3- 2

Mkalukungone Mwamba

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2022
Posts
3,074
Reaction score
7,064
Timu ya taifa ya Morocco anasonga mbele katika hatua inayofuata baada ya kumuondoa Uholanzi kwa mikwaju ya penati 3 kwa 2

Morocco linemekuwa taifa la kwanza kutoka Afrika kusongea hatua nyingine

Je watafikia rekodi yao ya mwaka 2022 ya kufika hadi nusu fainali?
======
Uholanzi na Morocco zitamenyana katika Uwanja wa Monterrey kwenye mchezo wa Raundi ya 32 ya Kombe la Dunia, ukiwa unatarajiwa kuwa mmoja wa mechi zenye ushindani mkubwa kutokana na kiwango kizuri ambacho timu zote mbili zimeonyesha.

Uholanzi ilimaliza kinara wa Kundi F bila kupoteza mchezo wowote (imeshinda mechi mbili na kutoka sare moja), baada ya kuichapa Tunisia mabao 3-1 katika mchezo wa mwisho wa hatua ya makundi, matokeo yaliyoipa morali kubwa kuelekea hatua ya mtoano.

Kwa upande wa Morocco, walionyesha uwezo mkubwa wa kupambana baada ya kuruhusu bao mapema katika dakika ya 10 dhidi ya Haiti, kabla ya kurejea na kushinda mabao 4-2. Ushindi huo ulikuwa wa kwanza kwa Morocco katika historia ya Kombe la Dunia kutoka nyuma baada ya kufungwa bao la kwanza, kufuatia rekodi ya awali ya sare moja na kupoteza mechi 11 walipokuwa wakianza kufungwa.

Historia ya Kukutana​


Hii itakuwa mara ya pili kwa Uholanzi na Morocco kukutana kwenye Kombe la Dunia. Mara ya kwanza ilikuwa mwaka 1994, ambapo Uholanzi ilishinda kwa mabao 2-1.

Uholanzi bado haijawahi kupoteza dhidi ya timu za Afrika kwenye Kombe la Dunia, ikiwa imeshinda mechi tano na kutoka sare moja. Morocco, kwa upande wake, inalenga kupata ushindi wa pili mfululizo dhidi ya timu kutoka Ulaya kwenye Kombe la Dunia, baada ya kuifunga Scotland bao 1-0 katika hatua ya makundi.
 
Well done The Atlas Lions and wishing you all the best in the round of 16.
 
Kila la kheri Moroco ingawa mna nyodo na sisi rangi nyeusi.
Shwaini zenu😒😒😒
Acheni chuki bwana, tangu nimeomba ushahidi wa hicho kilichozungumzwa hakuna alieleta.....kuna weusi wanawachukia morocco na timu zote za kaskazini mwa afrika sababu tu ya........... na pia ni....... Kwanini mnajifichia kwenye hilo!
 
Acheni chuki bwana, tangu nimeomba ushahidi wa hicho kilichozungumzwa hakuna alieleta.....kuna weusi wanawachukia morocco na timu zote za kaskazini mwa afrika sababu tu ya........... na pia ni....... Kwanini mnajifichia kwenye hilo!

Hapo utapoteza muda mkuu.
Kama kuna Watanzania wanaamini hadi leo Michael Jackson aliishia Airpot akaziba pua Tanzania inanuka watashindwa kuzusha story kama hiyo?

Ukimuuliza lini na wapi Wamorocco walisema sio Waafrika wanabaki wanaweweseka.

Mimi toka nakua hadi leo Wakicheza Senegal vs Egypt ngozi nyeusi inakuambia kabisa mimi nashangilia Senegal kwa sababu ni weusi wenzetu.

Yaani mnaanza kuwakataa wenyewe halafu wakitoboa mnataka wawashukuru, SHWAINI!!!

Shobo Dundo!
 
wale wenye chuki na morocco mupo hali gani?
Wana cha kuongea tena hawa!! Hawaoni hata aibu kuichukia morocco bila sababu, niliwahi kuomba ushahidi lakini wapi hakuna alieniletea.

Jana sijui juzi hakimi ameandika ujumbe mzuri sana cha kushangaza media kubwa kama miĺlard ayo, shaffii dauda n.k sijaona wakipost, ni TRT ndio nimeona may be na zingine sijui, na waliocomment ni wachache.
Screenshot_20260701-214000_Instagram.jpg
 
Hapo utapoteza muda mkuu.
Kama kuna Watanzania wanaamini hadi leo Michael Jackson aliishia Airpot akaziba pua Tanzania inanuka watashindwa kuzusha story kama hiyo?

Ukimuuliza lini na wapi Wamorocco walisema sio Waafrika wanabaki wanaweweseka.

Mimi toka nakua hadi leo Wakicheza Senegal vs Egypt ngozi nyeusi inakuambia kabisa mimi nashangilia Senegal kwa sababu ni weusi wenzetu.

Yaani mnaanza kuwakataa wenyewe halafu wakitoboa mnataka wawashukuru, SHWAINI!!!

Shobo Dundo!
Kweli kabisa mkuu magnifico
 
Acheni chuki bwana, tangu nimeomba ushahidi wa hicho kilichozungumzwa hakuna alieleta.....kuna weusi wanawachukia morocco na timu zote za kaskazini mwa afrika sababu tu ya........... na pia ni....... Kwanini mnajifichia kwenye hilo!
Unataka ushahidi wa kimahakama?
Mbona hatuna tatizo na the Pharaoh na mbona hatuna shida na Algeria?
Je hizo siyo za Kaskazini? Au wao siyo.......?
Mi nadhani wewe ndiye mwenye.....na ....
Acha hayo mambo bro
 
Back
Top Bottom