NEC aibu, CCM aibu, Tanzania aibu!


Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
Ivi kweli kuna mtu mwenye akili timamu asiyejua kuwa NEC wanafanya hila kubadilisha matokeo?
Ivi kweli unaweza kusema huu ulikuwa uchaguzi huru na kweli Tanzania?
NEC wametia aibu Tanzania
CCM wametia aibu zaidi kwa kudhihirisha kuwa wao ni wezi!
Na watanzania mtatia aibu kama kweli mtakubali haya matokeo!
hatuwezi kusubiri siku 5 za kuhesabu kura mil 19!
Ukimya wa CHADEMA nao unanipa mashaka! Come out, speak out! Mbona mnakubali unyanyasaji na inefficiencies za ajabu? Hamjui kuwa nyie ndo sauti ya wananchi? Mnawezaje kuwa People's Power huku mnawasaliti wananchi na ukimya wenu?

Wito kwa WaTz...tusikubali matokeo yoyote yenye utata! V
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
Mtakubali matokeo?
 
Kahema

Kahema

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2010
Messages
203
Likes
3
Points
35
Kahema

Kahema

JF-Expert Member
Joined May 21, 2010
203 3 35
nina mashaka na wewe'
 
W

Wakwetu

Senior Member
Joined
Sep 14, 2008
Messages
157
Likes
1
Points
0
W

Wakwetu

Senior Member
Joined Sep 14, 2008
157 1 0
Jamani, hiyo NEC nani anamteua bosi wake? kuna ambaye hajui? kibarua chake hakipendi? si anajua kuwa presidaa mpya atakuja na mtindo mpya kwa kuleta utaratibu mpya wa kumpata mpya kwa njia ya interview. nani anapenda hilo? ww acha tu haya mambo.
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
Jamani, hiyo NEC nani anamteua bosi wake? kuna ambaye hajui? kibarua chake hakipendi? si anajua kuwa presidaa mpya atakuja na mtindo mpya kwa kuleta utaratibu mpya wa kumpata mpya kwa njia ya interview. nani anapenda hilo? ww acha tu haya mambo.
NEC inateuliwa na rais!!
 
W

Wakwetu

Senior Member
Joined
Sep 14, 2008
Messages
157
Likes
1
Points
0
W

Wakwetu

Senior Member
Joined Sep 14, 2008
157 1 0
kwa hiyo huyo mteuliwa anakuwa loyal kwa aliyemteua. je akimwambiwa na huyo analiyemteua achakachue matokeo atasema sitaki? akili ku mkichwa.
 
Victory 1

Victory 1

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
Victory 1

Victory 1

Member
Joined Nov 3, 2010
21 0 0
Uongo huishi kwa muda mfupi sana na mwisho wake ni aibu tu hata kama uongo huo ulifanya watu wajisikie vizuri au vibaya. Jinsi uongo unavyotawala katika uchaguzi na matokeo yake ndivyo hivyo hivyo nchi itaongozwa kwa uongo. Itakuwa ngumu kuiongoza nchi katika kweli, hivyo ni chain ya uongo tu itaendelea hadi pale mapinduzi ya kweli yatakapotokea.
 
W

Wakwetu

Senior Member
Joined
Sep 14, 2008
Messages
157
Likes
1
Points
0
W

Wakwetu

Senior Member
Joined Sep 14, 2008
157 1 0
kwa hiyo huyo mteuliwa anakuwa loyal kwa aliyemteua. je akimwambiwa na huyo analiyemteua achakachue matokeo atasema sitaki? akili ku mkichwa.
 
M

mbea

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
97
Likes
0
Points
0
M

mbea

Member
Joined Oct 12, 2010
97 0 0
Ivi kweli kuna mtu mwenye akili timamu asiyejua kuwa NEC wanafanya hila kubadilisha matokeo?
Ivi kweli unaweza kusema huu ulikuwa uchaguzi huru na kweli Tanzania?
NEC wametia aibu Tanzania
CCM wametia aibu zaidi kwa kudhihirisha kuwa wao ni wezi!
Na watanzania mtatia aibu kama kweli mtakubali haya matokeo!
hatuwezi kusubiri siku 5 za kuhesabu kura mil 19!
Ukimya wa CHADEMA nao unanipa mashaka! Come out, speak out! Mbona mnakubali unyanyasaji na inefficiencies za ajabu? Hamjui kuwa nyie ndo sauti ya wananchi? Mnawezaje kuwa People's Power huku mnawasaliti wananchi na ukimya wenu?

Wito kwa WaTz...tusikubali matokeo yoyote yenye utata! V
Acha ujinga jina lako zuri fanya kazi!
 

Forum statistics

Threads 1,249,673
Members 481,004
Posts 29,707,053