Ndugu zangu wa Mwanza, Mara na Geita

Ndugu zangu wa Mwanza, Mara na Geita

Brodre

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Posts
2,587
Reaction score
1,858
Je unamiliki duka la jumla na hata rejareja?
Unapata shida ya kufanya stock?
Hujui kama unapata Loss au Faida kwa siku,Wiki Mwezi na hata Mwaka?
Una duka moja au zaidi na yote unataka kupata maendeleo yake?

Basi usiwe na wasiwasi kuanzia wiki ijayo ntakua Mikoa ya kanda ya ziwa Mwanza Geita na Mara kukupatia system nzuri kwa ajili ya kukip track ya mauzo na manunuzi.

Kujua balance ya bidhaa zako

Kujua stock yako ina value gani

kujua unapata faida kiasi gani kwa siku mwezi na hata mwaka

Kukip record ya suppliers wako

Usisite kuweka oda yako mapema ni Tumie private message kwa maelezo zaidi
 
Back
Top Bottom