[emoji15] [emoji15] Nimetoa waenda kwa miguu wakikamatwa na kutozwa faini kwa kukatisha barabara ktk eneo lisilo na pundamilia....Ndoto huna mamlaka shindwa kabisa
[emoji15] [emoji15] Nimetoa waenda kwa miguu wakikamatwa na kutozwa faini kwa kukatisha barabara ktk eneo lisilo na pundamilia....Ndoto huna mamlaka shindwa kabisa
[emoji15] [emoji15] Nimetoa waenda kwa miguu wakikamatwa na kutozwa faini kwa kukatisha barabara ktk eneo lisilo na pundamilia....Ndoto huna mamlaka shindwa kabisa
Mkuu mbona kama umeandika haraka haraka, hiyo ndoto umeota hivyo tuu[emoji15] [emoji15] , itie nyama basi, nani atatoza hizo pesa, chama kilichopo madarakani hivyo yani