Ndoa Nyingi Kusalitiwa!!


chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,027
Likes
14,877
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,027 14,877 280
Habari wana-MMU

Kwa tafsiri iliyo rahisi ni kwamba kila nyumba ya wageni utakapojaribu kuulizia nafasi ya kulala msimu huu wa sikukuu na kumalizia mwaka utaambiwa nafasi za kulala hamna ila nafasi za show time zipo,.

Hii ni dhahiri kwamba kuelekea mwisho wa mwaka ndoa nyingi zipo hatarini kusalitiwa kama siyo kuvunjika kabisa!!

'' Merry Christmass MMU Family''
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,677
Likes
37,233
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,677 37,233 280
Show time ndo nini?

Na nani aliyekudanganya wanawake wote wameolewa?
 
Daudimtwale

Daudimtwale

Member
Joined
Sep 9, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
Age
38
Daudimtwale

Daudimtwale

Member
Joined Sep 9, 2013
19 0 0
Habari wana-MMU

Kwa tafsiri iliyo rahisi ni kwamba kila nyumba ya wageni utakapojaribu kuulizia nafasi ya kulala msimu huu wa sikukuu na kumalizia mwaka utaambiwa nafasi za kulala hamna ila nafasi za show time zipo,.

Hii ni dhahiri kwamba kuelekea mwisho wa mwaka ndoa nyingi zipo hatarini kusalitiwa kama siyo kuvunjika kabisa!!

'' Merry Christmass MMU Family''
Hahahahahaa kwani ujui kwamba kwa Tanzania wana wake ni wengi kuliko wanaume?
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,728
Likes
8,306
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,728 8,306 280
waache wasalititiane,wakianza kuugua homa za marakwamara,wanaanza kusema wamerogwa,Tamaa mbele,mauti nyuma.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
waache wasalititiane,wakianza kuugua homa za marakwamara,wanaanza kusema wamerogwa,Tamaa mbele,mauti nyuma.
Mbona unajitoa? Hata wewe vile vile unaweza kuwa mhanga!!
 
K

kipimo

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
828
Likes
1
Points
0
K

kipimo

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
828 1 0
kama nawe ni mmoja wa wanandoa, tunza ndoa yako, kama hauko kwenye ndoa jiepushe na hayo mashuka ya guest kwani ndo maarufu kwa show time unazosema. si tu siku za sikukuu bali na siku zingine
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
hii nayo kazi mpya
 
N

nhobola ye2

Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
24
Likes
0
Points
3
Age
37
N

nhobola ye2

Member
Joined Dec 22, 2013
24 0 3
nna dawa ya nguv za kiume'mkeo hatok tena'mit shamba za uhakka kama vp npm'wadau unauwezo wa kupiga @cku gor zaid ya 3'msukuma orginal'pia nnadawa ya ksukar malpo mpaka uone mafankio
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,104
Likes
5,014
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,104 5,014 280
Mbona hii niliyokuwepo leo ilikuwa haijajaa
 
M

manrich

Senior Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
120
Likes
2
Points
0
M

manrich

Senior Member
Joined Dec 14, 2013
120 2 0
Kama vp nikuone sister maana natafuta sana hawa watu wa aina yako
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
85
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 85 135
Show time ndo nini?

Na nani aliyekudanganya wanawake wote wameolewa?
Alitaka kumaanisha 'short time'. Ndiyo yale yale ya half time kuwa offtime!
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
994
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
994 8 0
Wanaoongoza kwa maambukizi ya ukimwi ni wanandoa.
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,161
Likes
3,118
Points
280
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,161 3,118 280
Wenye ndoa wana kazi na mechii za ugenini!dawa yenu tu ni kugandana msim huu wa sikukuu
 

Forum statistics

Threads 1,238,329
Members 475,877
Posts 29,316,372