Sexer
JF-Expert Member
- Oct 22, 2014
- 8,523
- 8,286
CNN imetaja ndege yenye lifti ndani itakayotengenezwa na kampuni ya Marekani ya windspeed.
Lifti hiyo imewekwa ili abiria waweze kufika kwenye siti pacha zilizotengenezwa juu ya bodi la ndege hiyo ili kuona nje wakiwa angani. Ndege hii itakua ndege ya kwanza kua na lifti ndani na wametaja kuanza na ndege binafsi na baadae kufikia kwenye ndege kubwa.
Lifti hiyo imewekwa ili abiria waweze kufika kwenye siti pacha zilizotengenezwa juu ya bodi la ndege hiyo ili kuona nje wakiwa angani. Ndege hii itakua ndege ya kwanza kua na lifti ndani na wametaja kuanza na ndege binafsi na baadae kufikia kwenye ndege kubwa.