N'daba


N

n'daba

New Member
Joined
May 29, 2013
Messages
2
Likes
0
Points
0
N

n'daba

New Member
Joined May 29, 2013
2 0 0
Kumekuwa na wimbi kubwa la vijana wa kiume kujiingiza kwenye mahusiano ya mapenzi na ' mijimama' iliyowazidi umri, sababu hasa ni zipi?
 
Joharia

Joharia

Senior Member
Joined
May 24, 2013
Messages
194
Likes
2
Points
35
Joharia

Joharia

Senior Member
Joined May 24, 2013
194 2 35
Kumekuwa na wimbi kubwa la vijana wa kiume kujiingiza kwenye mahusiano ya mapenzi na ' mijimama' iliyowazidi umri, sababu hasa ni zipi?
Tamaa ya pesa! vjana wengi wanaopenda mijimama hawana kazi ya kueleweka hapa mjini!
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,357
Likes
7,646
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,357 7,646 280
Ni kujiendekeza
 
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2013
Messages
1,614
Likes
336
Points
180
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2013
1,614 336 180
Tamaa ya pesa! vjana wengi wanaopenda mijimama hawana kazi ya kueleweka hapa mjini!
Kweli tamaa ya pesa imekuwa kubwa kwao kuliko jambo lingine lolote, ingawa pia inasemekana na urahisi wa hao majimama kupatikana, yaani hakuna kusumbuana, less or no cost (hakuna mizinga, ila wao ndio wanaolipwa ama kupiga mizinga), wao ndio wanaotongozwa na hao majimama.

Ila ukweli ni kwamba kwa kufanya hivyo wanaiweka future yao rehani maana anakuwa tegemezi wa kila kitu, at the end unakumbuka shuka kumekucha na inakuwa ngumu sana kuaproach wadada.
 
kapistrano

kapistrano

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,226
Likes
34
Points
145
kapistrano

kapistrano

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,226 34 145
sababu ni nyingi sana lakini kwa mtazamo wangu ninazo sababu chache ningependa kuzieleza kwa faida ya wasomaji katika jukwa hili sababu zenyewe ni kama zifuatazo.
  1. Uwezo wa kufikili na swala la kujitambua kuwa wewe ni nani na una jukumu gani katika jamii yako pamoja na familia yako kwani hauwezi ukatafuta mwanamke umri wa mzazi wako kwa nia ya kujilusha na vitu vingine vinavyofana kama hivyo hii ni hatari kwako kijana ambaye unanafasi kubwa ya kuleta mageuzi kwa jamii yako.
  2. Tamaa ya kufikili kuwa utahongwa pesa na huyu unayetembea naye kumbe pesa ina thamani ndogo sana kuliko utu wako.
 
L

Lusoli

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
259
Likes
1
Points
35
Age
36
L

Lusoli

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
259 1 35
Yanawajibika ipasavyo,akiwa jukwaani anawajibika vilivyo.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
Tunajibu mtihani au?
 
madibira kwetu

madibira kwetu

Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
33
Likes
0
Points
0
madibira kwetu

madibira kwetu

Member
Joined Apr 30, 2013
33 0 0
Ndo miaminifu kwenye love kuliko totoz, totozi zipo kifeza zaidi na visumbufu kuliko mijimama. Wacha mimi niendelee kutesa na jimama langu.
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
44
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 44 0
Kumekuwa na wimbi kubwa la vijana wa kiume kujiingiza kwenye mahusiano ya mapenzi na ' mijimama' iliyowazidi umri, sababu hasa ni zipi?
unafanya uchunguzi ili nawe ujiingize? Nini maoni yako kuhusu hili?
 

Forum statistics

Threads 1,273,253
Members 490,339
Posts 30,475,425